Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชาวOCZ สั่งHardware จากเว็ปไหนกันบ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชาวOCZ สั่งHardware จากเว็ปไหนกันบ้างคับ

ผมจะได้สั่งซื้อของบ้าง หรือไม่ก็แนะนำเว็ปให้ทีคับ

www.tkcom99.com
    www.jedicool.com
    www.busitek.com

Comment

มีอีกไหมคับ ดันๆ

Comment

เว็บนี้แหละ ห้อง it market - -

Comment

ที่ผมสั่งก้อ
          www.tkcom99.com
          www.jedicool.com
          บริการดีครับ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=351148
            เว็ปนี้ครับ

Comment

มาขายมะพร้ามห้าวในสวน แล้ว
              เวป ocz คือแหล่งขายอุปกรณ์ IT ที่ถูก และ เยอะ ในประเทศไทยละ (พูดซะเวอร์)
              สังเกตุได้ คนจะซื้อ/ขาย กันเยอะมาก (ดูได้จากเวปล่มบ่อยๆ เอิ๊กๆๆๆ)
              Last edited by TWK.; 14 Dec 2008, 16:23:24.

Comment

ส่วนมากจะไปเดินดูเองครับ

Comment

เอาของมือ1อ่าคับ เพราะบางทีมีคนมาจ้างประกอบคอมอะคับ (นานๆที อิอิ)

Comment

ที่นี่.....

Comment

www.bigitshop.com เคยซื้อของจากเว็บนี้แหละ บริการดี ส่งของให้เร็วดี

Comment

Working...
                      X