Announcement

Collapse
No announcement yet.

น่าจะมีการจัดประกวดแต่งเคสบ้างนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• น่าจะมีการจัดประกวดแต่งเคสบ้างนะ

พี่ๆคิดอย่างไรกันบ้างถ้ามีการจัดประกวดเคสที่แต่งกันอะผมเห็นมีแต่เว็ปนอกอยากให้มีในไทยบ้างอะ

ที่งาน Commart ไงครับ

Comment

มีรูปให้ดูไหมครับ

Comment

Commart ครั้งที่แล้วก็ได้ไปดูนะครับ มีแต่สวยๆทั้งน้าน
        Commart ครั้งต่อไปก็ลองไปดูแล้วกัน น่าจะมีเหมือนเดิม แต่ไม่รู้ว่ามันเมื่อไหร่อ่ะ

Comment

ใช่ครับน่าจะมีประกวดกันบ้าง เห็นนานมาแล้วของหนังสือ QuickPC ไม่รู้ตอนนี้จะสานต่อหรือเปล่า

Comment

อยากให้เป็นของทีมงาน overclock zone จัดเเทนที่จะเป็น commartจัด สงรูปผ่านเว็ปให้โหวตคล้าย GIGABYTE จัดประกวดอะ

Comment

แจ่มครับ ๆ

Comment

ประกวดมา...
                อย่างท่าน moxzox, ท่าน B-cool, ท่าน aPisBot นี่ เป็นตัวเต็งของ modder แน่ๆ

แต่ก็ดีนะครับ อาจจะได้ยลโฉม(คอม)ตัวเป็นๆของท่าน Pegasus และอีกหลายๆท่านอ่ะนะ ที่มีคอมสวยๆอ่ะ ที่เคยโพสต์ๆกัน เช่น

ของทีมงาน OCZ, ท่าน Kittisak, ท่าน bignok, ท่าน cartoonmeww, ท่าน Mcrxp, ท่าน ragrave, ท่าน tassapon, ท่าน l20ssi, ท่าน overclock, ท่าน Qpix

เหล่านี้เป็นต้น นะครับ ^^

ตอนนี้ผมดันนึกชื่อไม่ออกแต่ชื่นชมอยู่หลายท่านทีเดียว ไว้นึกออกจะกลับมา edit ละกัน ^^"!

เอาเป็นว่าผมหนับหนุนนะ ออกแนว meeting showcase ไรงี้

น่าจะดีเนาะ ^^
                Last edited by If_then_Else; 16 Feb 2007, 18:32:17.

Comment

เห็นด้วยเลยคับ

Comment

เอาเลยครับ เดี๋ยวผมเป็น sponsor ให้เองครับ ใครชนะ ที่หนึ่ง เอาเงินรางวัล ไปเลยครับ 200 บาท ครับ ส่วนที่สอง 100 บาท ที่ สาม ให้ 50 บาท+ สาย Sata 2 เส็น เลยครับ (ตอนนี้มีงบเท่านี้ อะ )

Comment

เอิ๊ก ๆ ๆ คงม่ะช่าย หนึ่งในนั้นหรอกชิ ๆ ๆ คนอื่นทำสวยกว่าเยอะแยะ ^ ^ ถ้าประกวดในเวบอะพอได้แต่ถ้ายกไปนี้จบกันเยย 555+ ไกลจัด

Comment

Working...
                      X