Announcement

Collapse
No announcement yet.

จาย้ายค่ายแนะนำบอร์ดที่ถูกสุดๆลากไกลสุดๆใช้กับE5200ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จาย้ายค่ายแนะนำบอร์ดที่ถูกสุดๆลากไกลสุดๆใช้กับE5200ทีคับ

อยากลองย้ายค่ายมาเล่นอิเทลมั่ง แนะนำบอร์ดที่ราคาถูกสุดๆลากไกลสุดๆทีคับ
    เล็งๆ E 5200 ไว้อะคับ เงินน้อยๆ

EP31-DS3L ใช้อยู่ ลากก้อโอเคนะ ถูกไปป่ะ 555555

Comment

^
      เอารูปเด็กหัวเราะเหมือนเดิมดีกว่า อันนี้เหมือนคนเมา

Comment

ผมว่ารูปตอนถอดเสื้อเท่สุดครับ แต่คิดว่าเปลี่ยนเพราะช่วงนี้หน้าหนาว ไม่กล้าถอดเสื้อ

Comment

Originally posted by Camfrog_Terms_Of_Service View Post
          EP31-DS3L ใช้อยู่ ลากก้อโอเคนะ ถูกไปป่ะ 555555
          ตามนั้นครับ อิอิ

Comment

ความมืดเข้าครอบงำ

DFI P965 DARK-S

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
              ความมืดเข้าครอบงำ

DFI P965 DARK-S
              555+

DFI Dark-s อีกเสียงครับ ลาก E2160 ของผมกระจุยเลย
              ราคาไม่สูงด้วย

Comment

Originally posted by okinava30 View Post
                555+

DFI Dark-s อีกเสียงครับ ลาก E2160 ของผมกระจุยเลย
                ราคาไม่สูงด้วย
                แร้วราคามันเท่าไรอะคับ
                ผมจองในห้องITมาร์เก๊ต รุ่น GA P31 DS3L ไว้ 1,320 ไม่รู้ดีป่าวอะ ตัวนี้มันไม่มี E นำหน้าPอะ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                  ^
                  เอารูปเด็กหัวเราะเหมือนเดิมดีกว่า อันนี้เหมือนคนเมา
                  อะนะท่าน ถ่ายตอนเมาซานิดหน่อย

Comment

Originally posted by shady View Post
                    ผมว่ารูปตอนถอดเสื้อเท่สุดครับ แต่คิดว่าเปลี่ยนเพราะช่วงนี้หน้าหนาว ไม่กล้าถอดเสื้อ
                    ฮิๆๆ รูปผมจิงๆนะ

Comment

Originally posted by dordeg View Post
                      แร้วราคามันเท่าไรอะคับ
                      ผมจองในห้องITมาร์เก๊ต รุ่น GA P31 DS3L ไว้ 1,320 ไม่รู้ดีป่าวอะ ตัวนี้มันไม่มี E นำหน้าPอะ

ตัวก็ใช้ได้ พา E2160 ไป 3.6 ได้นิ่มๆเหมือนกัน

จะเอาเป็นตัว E ก็ได้ หรือ จะเป็น แค่ P ลากไม่ต่างกันมาก

Comment

Originally posted by MXdeFunk View Post
                        ตามนั้นครับ อิอิ
                        ตามท่านบน

Comment

Originally posted by okinava30 View Post
                          ตัวก็ใช้ได้ พา E2160 ไป 3.6 ได้นิ่มๆเหมือนกัน

จะเอาเป็นตัว E ก็ได้ หรือ จะเป็น แค่ P ลากไม่ต่างกันมาก
                          P31 นี้พา 3.6 ได้นิ้่มๆ เลยหรอคับ

ผมว่า นาจะลากเลือดนะ - - 3.0 นี้นิ่มจริง 3.6 นี้คงลากเลือดแหละ

Comment

ซุ่มดูมาหลายวันแระ ขอบคุณคับ นึกว่ากระทู้จากลายพันธ์ซะแร้ว..อิอิ

Comment

Working...
                            X