Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA 4 Skip Login แล้วค้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA 4 Skip Login แล้วค้างครับ

ใช้ crack razor1911 น่ะครับ

พอกด skip login ตอนโหลด lastest news ค้างเลยครับ ทำอะไรไม่ได้เลย เม้าส์จะเลื่อนลงไปที่ taskbar ไม่ได้หลายนาที อะครับ

ก่อนหน้านี่ก็เล่นได้ปกตินะครับ อยู่ดีๆ ก็มาเป็น

หรือบางทีถ้า login ไปแล้วมันจะถามให้ join social club ไอตรงปุึ่มข้างล่างประมาณว่า Remind Later อะครับ ตัวหนังสือก็ขาดๆ หายๆ

ทำยังไงดีครับ ลองอัพแพทล่าสุดก็ไม่หายครับ

ตอนนี้ถ้าจะเล่นก็ต้อง disable network แล้วถึงจะเข้า RSGC ได้ครับ

มันเป็นที่อะไรหรอครับ

ลง Window - LIVE ละยัง
    Up Patch ด้วย

Comment

ลงแล้วครับ อัพแพทที่มันให้อัพหมดแล้วครับ

Comment

ดันๆ

ลงใหม่ก็ยังเป็นอยู่ครับ

Comment

อ่อไปแก้ใน C:\WINDOWS\system32\drivers\etc\ เลือกไฟล์ host ครับ กด Editแล้วก็อปข้อความนี้ลงไปแล้ว Save ครับ......

127.0.0.1 rsgames.hs.llnwd.net
          127.0.0.1 updates.rockstargames.com
          127.0.0.1 socialclub.rockstargames.com
          127.0.0.1 www.gamesforwindows.com

Comment

แก้แล้วก็ยังไม่ได้อยู่ดีอะครับ...

Comment

Working...
            X