Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 8000 อยากได้ AVR แนะนำด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 8000 อยากได้ AVR แนะนำด้วย

คือตอนนี้มีงบอยู่ 8000-10k ครับ แต่อยากได้ AVR สักตัว เอามาฟังเพลง กับดูหนังบ้าง
    ช่วยแนะนำด้วยนะครับ แบบมือหนึ่ง หรือมือสองก็ได้ครับ
    ขอชื่อรุ่น และยี่ห้อด้วยครับ
    Last edited by katawut; 14 Dec 2008, 19:55:15.

ไม่มีคนแนะนำเลย

Comment

Marantz SR-3001 SL 12,900

Comment

ถ้าฟังเพลงหลักหา amp ดีกว่าครับ
        avr ฟังเพลงบอดๆครับ

Comment

กะว่าจะดูหนังด้วยครับ

Comment

ถ้างบไม่ค่อยเยอะลองดูพวก sony ก็ได้ครับ ได้รับรีวิวที่ดีเหมือนกัน หรือไม่ก็ H/K รุ่นต่ำสุด

Comment

ขอบคุณมากครับ แล้ว Marantz SR-4002 ดีไหมครับ

ผมใช้ลำโพง ของ Jamo 5.1 และ Sub Sherman 10" ครับ

Comment

ลองดูมือ 2 สภาพดีดูครับ
                เศรษฐกิจไม่ดี น่าจะหารุ่นแพงๆราคาถูกๆไม่ยากครับ คนเล่น avr เยอะกว่าพวก amp เยอะครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ แล้วราคามือ 2 รุ่นที่ผมสนใจเท่าไหร่ครับ

Comment

แล้วแต่คนจะขายเลยคับ

Comment

http://www.audio-teams.com/webboard/?ca1=2&id=68233
                      ลองดูครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                        X