Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีวิธีทำให้สีเคสด้านไหมครับ...?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีวิธีทำให้สีเคสด้านไหมครับ...?

คือเคสผมสำดำเงาแว๊บ

แล้วอยากเปลี่ยน สไตล์ เป็นสีดำด้านๆ คลาสสิคๆ

ไม่ทราบว่ามีวิธีไหนที่สามารถทำได้ไหมครับ....?

รบกวนด้วยครับ

อ๋อ มีอีกคำถามครับ
    เคสผม มีพัดลม3ตัว ด้านหน้าเคส 12cm ข้างเคส 12cm
    แล้วด้านหลัง (พัดลมดูดอากาศออก)120cm/80cm

ด้านหลังเคสผมจะใส่ 120 หรือ 80 ดีครับ

ขอบคุณครับ

1. สีที่พ่นจะมีชนิดด้านกับเงาครับ ถ้าจะพ่นเองก็เลือกเอาตามชอบได้เลย

2. ด้านหลังดูดออก ข้างกับหน้าดูดเข้า จะใส่ขนาดไหนก็ได้ครับ

Comment

flat black is not good

Comment

..ดำด้านไม่สวยนะผมว่ามันเหมื่อนเอาถ่านทาไงไม่รู้

ลองพ่นดำด้านแล้วเก็บงานด้วย เคลียกึ่งเงา หรือไม่ก็เคลียด้านไปเลยอะครับสวย

ความคิดเห็นส่วนตัวเน่อ

Comment

ซื้อสีด้านมาพ่นสิครับ

ถ้าให้ดี พ่มตามด้วยแล็กเกอร์แบบด้านด้วยนะครับ
          sigpic
          -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
          -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
          งดแรงชั่วคราว

Comment

-*- สรุป ผมไม่กล้าละครับ กลัวเสีย
            คิดๆดู มันอาจจะไม่เรียบ แล้วฝุ่นอาจจะจับง่าย หรืออาจะเล๊ะไปเลย อิอิ เลยตอนนี้ขอใช้อันเดิมไปก่อนเงาๆ อิอิ

Comment

เวลาพ่นให้ถือกระป๋อง***งๆหน่อยครับถ้าเอาไปใกล้มากสีจะไม่เรียบ

Comment

คิดจะโมอย่ากลัวดิ ถ้าไม่ลองดูแล้วจะรู้ได้ไงว่า ทำอย่างไร

Comment

ไม่ลองไม่รู้ครับท่าน

ทำได้...ทำไม่ได้...หรือไม่ได้ทำ

Comment

Working...
                  X