Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัพหรือซื้อใหม่ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพหรือซื้อใหม่ดีครับ

สเปคเครื่องตอนนี้
    AMD Athlon 64 3000+ 939
    KINGSTON 512/400
    ASUS A8N5X
    Seagate SATA 160 GB
    Seagate IDE 120 GB
    ASUS Extreme X300SE 128 MB 64 bit
    PSU 400 Watt

จะอัพดีหรือเปล่าครับหรือซื้อใหม่เลย
    อัพมีงบ 10000
    ซื้อใหม่มีงบ 30000 บาท
    ขอบคุณครับ

มันก็ดีอยู่แล้วนี่ครับ..เพิ่มแรมเป็นสัก 512*2 = 1 G แล้วเปลี่ยนการ์ดจอใหม่ก็แจ่มแล้วครับ

Comment

ถ้าซื้อใหม่เครื่องเก่าขอฟรีๆนะ

Comment

หนับหนุน อัพครับ ซื้อใหม่ ก็คงได้ไม่ดีไปกว่าอัพซักเท่ไหร่

Comment

สเปคคล้ายผมเลย การ์จอตัวเดียวกันอีก

ถ้าจะเล่นเกมส์ ก็หาแรมกับการ์ดจอครับ
          แล้วก็จับมัน OC สัก2.2-2.5 ครับ

Comment

แนะนำให้อัพเกรดครับ ถ้าซื้อใหม่สเปคก็ไม่หนีการอัพเกรดเท่าไหร่หรอกครับ เพิ่มแรมอีก512เมก เป็น 1 กิ๊กดูออลแชนเนล เปลี่ยนการ์ดจอเป็น GF7900GS แค่นี้เล่นเกมส์ก็ลื่นหัวแตกแล้ว งบไม่เกิน 8000 เงินเหลือพาแฟนไปเที่ยวตรุษจีนครับ หรือมาเลี้ยงเบียร์ผมก็ได้น๊ะ

Comment

Working...
            X