Announcement

Collapse
No announcement yet.

asus commando ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• asus commando ครับ

SYSTEM
    c2d E6600 week 29 @540x7 @1.525 V เจ้าเก่าระบายความร้อนด้วยน้ำ
    asus commando ตัวเป้าหมายบอร์ดเดิม ๆ ซิงค์เดิม ๆ
    G.SKILL 1GBHZ * 2 @ 540 @2.535 v ( 2 คู่)
    POWER COLOR 1950 PRO @685 , 810 @1.35v ใช้น้ำ
    SUMSUNG SATAII 80 GB X 3 RAID 0 ติดที่ตัวนี้ล่ะครับ ถ้าเป็น IDE ผมว่าไกลว่านี้แน่นอน คล็อกบัสสูง ๆ ถ้าไม่เพิ่มไฟ ิCHIP ควบคุม HDD มันหลุดจากระบบหน่ะ นี่ก็เพิ่มจนสุดบอร์ดแล้่ว
    ENERMAX LIBERTY 500W ตัวเดิม
    Last edited by m-1; 2 Apr 2007, 15:32:14.

ต่อครับ

Comment

สรุปว่า บัสกับแรมความเร็วขนาดนี้ พวก 975X ยังแทบไม่ต้องออกแรงกันมากก็ได้แค่นี้แล้ว เพราะใช้บัส 420 ก็แรงพอกัน

Comment

น้องหมีนี้แรงได้ใจจิงๆๆเยย อิอิ

Comment

แจ่ม

Comment

ลากบัสได้สูงจริงๆแฮะ งานนี้RD600คงต้องยอมครับ

Comment

อยากได้ อยากได้

Comment

แรงดีครับ

Comment

Originally posted by takumi07 View Post
                  อยากได้ อยากได้
                  เปลี่ยนมาเล่นด้วยกันดิ มีอะไรให้ปรับเยอะเลย 520 นี่ นิ่ม ๆเลย

Comment

บัสสูงจริงๆ น่าจับ E6300,E6400 มากดกับ คอมมานโดจิงๆ อิอิ

Comment

Working...
                    X