Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ Mouse คุณภาพดี ราคาไม่เกิน 300 ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Logitech ครับคอนเฟิร์ม 250 บาท

Comment

logitech 299.-

Comment

MDTech ของท่านมันไม่ดียังไงหรอครับ

ผมซื้อมา120บาทของmdtechนี้แหละยังใช้ได้อยู่เลยปกติดีมาก เสียอย่างเดี่ยวมันช้าเกินไป ต้องปรับเอาใหม่
        จริงๆจะซื้ออันละ80แล้วแหละ แต่มันเล็กแล้วก็ดูแล้วสีมันหลุดง่ายก็เลยไม่เอา มือผมใหญ่นะยาวด้วย มือนะมือไม่ใช่อย่างอื่น 55+

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=241751

Comment

ขอบคุณท่านสมาชิกทุกคนคับ

ไปถอยมาแล้ว Logitech สีดำเข้ม สะใจ

200 บาทเอง

แวบเห็น keyboard ข้างๆอีก สวยเตะตามาก เลยจัดไปอีก 265 บาท

อิอิ ชอบจริงๆ

Comment

ลอจิเทค ครับผมซื้อมาราคา 250 สีดำ ใช้มา2ปีไม่เคยมีอาการใดๆเกิดขึ้นครับ แต่จำชื่อรุ่้นไม่ได้นะ
              ลองดูตามร้านเบล็ดในพันทิพย์ดูครับ

Comment

Originally posted by bammbamm View Post
                MDTech ของท่านมันไม่ดียังไงหรอครับ

ผมซื้อมา120บาทของmdtechนี้แหละยังใช้ได้อยู่เลยปกติดีมาก เสียอย่างเดี่ยวมันช้าเกินไป ต้องปรับเอาใหม่
                จริงๆจะซื้ออันละ80แล้วแหละ แต่มันเล็กแล้วก็ดูแล้วสีมันหลุดง่ายก็เลยไม่เอา มือผมใหญ่นะยาวด้วย มือนะมือไม่ใช่อย่างอื่น 55+
                เคยใช้ของแฟน พังคามือผมมา 2 อันแล้วครับ ^^"

มือผมใหญ่นะยาวด้วย

5555+

Comment

OKER LXgaming 1600 dpi 250บาท

Comment

Originally posted by ZpiicV View Post
                    ขอบคุณท่านสมาชิกทุกคนคับ

ไปถอยมาแล้ว Logitech สีดำเข้ม สะใจ

200 บาทเอง

แวบเห็น keyboard ข้างๆอีก สวยเตะตามาก เลยจัดไปอีก 265 บาท

อิอิ ชอบจริงๆ
                    ดีปะครับ แล้วมันใหญ่มากปะ มีรูปปะอยากดูอะเพื่อจะซื้อ ถ้าซื้อนะจะเป็นเมาส์ตัวแรกที่ผมซื้อเกิน200บาทเลย หุหุ

Comment

keyboard เราว่าของ dell 280 - 300 ก็ดีนะ usb ด้วย แต่อันนี้แล้วแต่คนชอบ

Comment

ดัน

Comment

ผมใช้ Logitech อ่ะ 250 ดีนะ

Comment

จะบอกว่า microsoft comfort optical mouse 3000 ลดราคาเหลือ 390ที่ powerbuy กับ ร้าน it connect ที่fotune จากราคาเดิมประมาณ 700กว่าบาท ลองซื้อมาใช้ดู แล้วจะลืมพวกโลจิเทคราคา200-300ไปเลย

มีอีกรุ่นที่แนะนำ คือ mouse laser ของ acrox ไม่ก็ lexma ขอบอกใช้ดีมาก
                            ราคาก็ไม่แพง ตัวข้างล่างผมเห็นที่ Pc outlet ขายอยู่290บาทเอง

Last edited by BadbaDtz; 19 Dec 2008, 11:34:58.

Comment

ตอนนี้ถูกใจ Oker อยู่

240 ปรับ speed ได้ ใช้ดีเหมือนกัน

Comment

Originally posted by BadbaDtz View Post
                                จะบอกว่า microsoft comfort optical mouse 3000 ลดราคาเหลือ 390ที่ powerbuy กับ ร้าน it connect ที่fotune จากราคาเดิมประมาณ 700กว่าบาท ลองซื้อมาใช้ดู แล้วจะลืมพวกโลจิเทคราคา200-300ไปเลย

ใช่ครับ
                                เพราะ โลจิเทค ผมใช้ปีละตัวเลยอ่ะ

ก่อนหน้านี้ใช้ a4tech ก็ 2 ปี เปลื่ยน -*-

Comment

Working...
                                X