Announcement

Collapse
No announcement yet.

GtA 4 กับ จุดไม่ลับ & 18+ VS คุณตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GtA 4 กับ จุดไม่ลับ & 18+ VS คุณตัว

### คำเตือน กระทุนี้ไม่เหมาะสม สำหรับเกรียน ที่แยกเกม กับ ชีวิตจิงไม่ออก ไม่เหมาะสมสำหรับ เด็กที่อายุต่ำกว่า 18 ปี คำพูด หรือ ภาพ อาจจะไม่เหมาะสมได้นะครับ ###

วิธีหา คุณตัว ก็ คือ ตอนกลางคืน 22.00-05.00 ของทุกวันจะมี เกือบทุกเมืองนะ ดูง่ายๆจะแต่งตัวโป้ๆหน่อยแล้ว ก็ จะ ยืน ริมถนน ไม่เดินไปแล้ว ยืนอยู่เฉยๆ ขับรถไปข้างๆ แล้ว กดแตร(กดG) พอ คุณตัวเดินมาให้กด E รับขึ้นรถ ไปหาที่ ที่ ไม่มีคน ( เช่น ,ใต้ทางด่วน,ตึก่อสร้าง,สนามหญ้าโล้งๆ

แล้วไปล้อได้เลย 20$มันจะ...มือให้เรา(แก้ไขคำพูดเพราะไม่เหมาะสม) 50$มันจะ..ปากให้เรา(แก้ไขคำพูดเพราะไม่เหมาะสม) 70$ มันจะ..นั่งให้เรา เลย (แก้ไขคำพูดเพราะไม่เหมาะสม) ( เอาไงไม่รุ้เสื้อผ้าไม่ถอด ) 5555+ อย่าลืม 18+ นะ ครับ

หลังจากเส้รจ กิจแล้ว ก็ ฆ่าทิ้งเอาเงินคืน แล้ว ก็ ทำลายหลักฐาน ฮ่าๆๆๆๆ

Last edited by Gearhead; 29 Aug 2009, 08:42:08. Reason: แก้ไขคำพูด

โหดไปมั้ยท่านเหอะๆ

Comment

โหดอะ อิอิ

Comment

ขอบคุณครับ เด๋วจะเอาให้หมดเมืองเลย
        55+

Comment

18+ จิงๆ

Comment

โหด....เอาฟรี อีกต่างหาก....กำ

Comment

อ้่าว พระเอกมันปล่อยไฟจากมือได้ด้วยเหรอครับ แล้วมันเปลี่ยนร่างเป็นปีศาจตาแดงได้ด้วยเหรอ

Comment

โฮ่ ได้ใจจริง ๆ หลอกจัดการฟรี หลังเสร็จกิจ ก็ฆ่าแล้วเผาอำพรางศพซะด้วย

Comment

เอ่อ

จะว่าไป ภาคนี้ เวลามันบอกตรงไหนหรอครับ = ="

Comment

Originally posted by AntiVirus View Post
                    เอ่อ

จะว่าไป ภาคนี้ เวลามันบอกตรงไหนหรอครับ = ="
                    มือถือไงครับลองกดขึ้นมาดู

Comment

โหด ได้ใจ อิอิ ฆ่าขืนข่ม ซะเลย แนวผมเลย อ่ะ(ในเกมเท่านั้น )

Comment

Originally posted by AntiVirus View Post
                        เอ่อ

หรือไม่ก็ใช้ menu บอกเอา

Comment

โหด

Comment

ฆ่าทิ้งเพราะกลัวน้องเค้าเอาความลับเรื่องเล็ก ไปกระจายข่าวรึเปล่า lol เผาไม่เหลือสภาพเลย

Comment

ตอนเผา นี่ ตาเป็ฯสีแดงเลยครับ ในรูป 555
                              โคตรชั่วร้าย
                              GLORIOUS PC MASTER RACE
                              May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Working...
                              X