Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้หาการ์ดจอให้หน่อยคับ ว่ารุ่นไหน ผมใช้ได้มั๊ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้หาการ์ดจอให้หน่อยคับ ว่ารุ่นไหน ผมใช้ได้มั๊ง

ผมอยากได้การ์ดจอ

ที่ M/B ผมจะรับได้อ่ะคับ

M/B P5V800-MX

การ์ดจอรุ่นไหนที่ดีที่สุดที่บอร์ดรับได้

ราคาไม่เกิน 2000

จะรับพิจารณา

ปล.ค่ายไหนก็ได้ครับ ไม่เกี่ยง

ช่วยดันหน่อยครับ

อิอิ

Comment

ดันๆๆๆๆ

Comment

ดันๆๆ

Comment

เก็บเงิน+รออีกนิดดีกว่าไหมคะ ถ้างบสัก 3000+ น่าจะได้ของ(VGA)ที่คุ้มค่าและใช้ได้นานกว่านะคะ

สำหรับราคา 2000 จัดให้ได้ดังนี้
          *ASUS nVIDIA PCI-EX EN8600GT OC GEAR/HTDP/512M PCI-EX 3 Yrs. ALC-------2,040
          *AXTROM PCI-EX XT-VNX94GT512 GeF 9400GT 512M D2/128bit PCI-EX 3 Yrs. ALC----2,050
          *SAPPHIRE PCI-EX ATI RADEON HD 3870 512MB GDDR3 PCI-EX DUAL DVI-I/TVO 3 Yrs. ALC----2,040
          ------------------------------ราคา hardwarehouse
          แนะนำอันสุดท้ายนะถ้าไม่อยากเก็บเงิน+รอจริงๆคุ้มที่สุดแล้วค่ะ

Last edited by kaikaab; 16 Dec 2008, 06:15:01.

Comment

Originally posted by kaikaab View Post
            เก็บเงิน+รออีกนิดดีกว่าไหมคะ ถ้างบสัก 3000+ น่าจะได้ของ(VGA)ที่คุ้มค่าและใช้ได้นานกว่านะคะ

สำหรับราคา 2000 จัดให้ได้ดังนี้
            *ASUS nVIDIA PCI-EX EN8600GT OC GEAR/HTDP/512M PCI-EX 3 Yrs. ALC-------2,040
            *AXTROM PCI-EX XT-VNX94GT512 GeF 9400GT 512M D2/128bit PCI-EX 3 Yrs. ALC----2,050
            *SAPPHIRE PCI-EX ATI RADEON HD 3870 512MB GDDR3 PCI-EX DUAL DVI-I/TVO 3 Yrs. ALC----2,040
            ------------------------------ราคา hardwarehouse
            แนะนำอันสุดท้ายนะถ้าไม่อยากเก็บเงิน+รอจริงๆคุ้มที่สุดแล้วค่ะ

ของผมมัน 8X เอง

Comment

-*- ขอโทษนะคะตื่นเช้า งง นิดหน่อย Slot AGP ซื้อการ์ดมือหนึ่งนี่ดูจะไม่ค่อยคุ้มนะเพราะราคาสูง
              แถมยังเร็วขึ้นไม่มาก แนะนำว่าควรซื้อมือ 2 ดีกว่าค่ะ ลองถามๆ แถวๆ พันทิพ ไม่ก็ เซียร์ หรือ ไอทีดู น่ะค่ะ
              ตามร้านที่ขายอะไหล่เครื่อง ว่ามีไหม สังเกตว่าจะมีตู้กระจกโชว์ของหน้าร้านซะส่วนใหญ่
              แต่ถ้าซื้อมือหนึ่งมี JIB ขาย
              *256/GF-6200 GIGABYTE TV-Out./DVI DDR2 [AWAN7]3-Y----1,390 บาท ค่ะ

ขอโทษที่ทำให้สับสนอีกทีนะคะ - -*

Comment

His ATi HD1650 iceQ 512MB ราคา 2250

ตัวนี้แรงใช้ได้เลยนะ เพราะเคยใช้ชิปนี้เมื่อ 3 ปีมาแล้ว ตอนนี้ยังพอเล่นเกมอะไรได้พอสมควร

Comment

Originally posted by Skywalker- View Post
                  His ATi HD1650 iceQ 512MB ราคา 2250

ตัวนี้แรงใช้ได้เลยนะ เพราะเคยใช้ชิปนี้เมื่อ 3 ปีมาแล้ว ตอนนี้ยังพอเล่นเกมอะไรได้พอสมควร
                  ตอนนี้หาได้ไหมครับ

กลัวมันไม่มีขายแล้ว

Comment

ดันๆๆๆ

Comment

Power Color ATI X1650 PRO 512Mb DDR2 128Bit

ร้าน BigIT >> http://www.bigitshop.com/online-shop...-DDR2-AGP.html

Comment

เข้าขายในห้องมือ2
                        ATI 1950 PRO AGP ตัวเทพครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                          เข้าขายในห้องมือ2
                          ATI 1950 PRO AGP ตัวเทพครับ
                          ราคาประมาณเท่าไหร่คับ

ท่านวิกร

Comment

XFX 5200..Grean..Teab...

Comment

Working...
                            X