Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง GTA4ไว้อีกไดร์ฟ เล่นได้แล้ว แต่ลงวินโดว์ใหม่ เล่นไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง GTA4ไว้อีกไดร์ฟ เล่นได้แล้ว แต่ลงวินโดว์ใหม่ เล่นไม่ได้

ลง GTA4ไว้อีกไดร์ฟ เล่นได้แล้ว แต่ลงวินโดว์ใหม่ เล่นไม่ได้ครับ

มันบอกให้ลงใหม่ ลงเกมใหม่เลยนะครับ ใครพอมีรีจีสหรือวิธีอื่นๆไหมครับผม ไม่อยากลงใหม่อะครับ

ก่อนลงวินโดว์ใหม่ ควรเก็บ Registry มันไว้ก่อน รวมถึงไฟล์เซฟด้วยก็ดีครับ

Comment

พอมีรีจิสไหมครับ เอาเฉพาะ gta อะครับ เอามาหมดมันเยอะอะครับ ช่วยตัดมาทีได้ไหมครับผม

Comment

อยากจะรู้วิธีเก็บเหมือนกันครับ เก็บตรงส่วนไหนบ้างของวินโด้
        เพราะผมจะไปล้างคอมใหม่อยู่ ลง GTA IV อีกไดร์เหมือนกัน

Comment

Working...
        X