Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยครับ ช่วยชี้แนะให้ที มือใหม่หัดเเรง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยครับ ช่วยชี้แนะให้ที มือใหม่หัดเเรง

คืออยากทราบว่า cpu c2duo e4600 2.4g เเรม 2g/800 จะดึงความสามารถของ ati4850 512m ออกมาได้เต็มที่หรือเปล่า หรือจะต้องปรับเปลี่ยนอะไร เเล้วถ้าcpuกับเเรมประมาณนี้เหมาะกับ
    การ์ดจอประมาณใหนครับ

ลากซัก 3.6-4.0....อิอิ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
      ลากซัก 3.6-4.0....อิอิ

Comment

ดึงมาหมดไม่หมดคงตอบไม่ได้ ตอบได้แค่ว่าเกมส์ปัจจุบัน ใช้ความสามารถของ CPU อยู่ส่วนหนึ่ง คือยิ่ง ซีพียูแรงขึ้น เฟรมเรทก็ยิ่งมากขึ้นน่ะครับ การ์ดมันคงเต็มแรงมันอยู่แล้วแหละ.....แรม 2GB ก็กำลังพอดีครับ

Comment

ขอบคุณครับที่ทำให้ผมเข้าใจ แล้วเฟรมเรทมันคืออะไรหรอครับ ช่วยตอบให้กระจ่างอีกที

Comment

Working...
          X