Announcement

Collapse
No announcement yet.

X2 3600+กะAsrock nf6G-vsta ไปด้วยกันได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X2 3600+กะAsrock nf6G-vsta ไปด้วยกันได้ไหม

+kington 1g/667 enermax460w มันพอจะ OC ได้ไหม ผมควรปรับไงดี /ผมกลัวว่าบอร์ดกะซีพียูจะไม่คอ่ยลงตัวกันสักเท่าไรน่ะครับ .......ปกติกะCpu ตัวนี้ เขาใช้บอร์ดตัวไหนกันหรอครับที่ราคาไม่สูงน่ะครับ ขอบคุณทุกท่านมากๆนะครับ ที่ช่วยแนะนำ ขอบคุณครับ.

ได้ครับ แต่บอร์ดมี option จำกัดหน่อยครับ เพิ่มไป ไม่ได้ ผมดูจากอุปกรณ์ที่คุณเลือก น่าจะอจ่ายใหวกับ ASUS M2N-E 3900 ครับ ดีกว่ามากครับ

Comment

Working...
    X