Announcement

Collapse
No announcement yet.

Rise of the Argonauts เฮ้อ........

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Rise of the Argonauts เฮ้อ........

ความเห็นส่วนตัวนะครับ

ภาพสวยลื่นดีมากแนวเกม Gothic + MASS EFFECT

เกมไม่มีอะไรมากเลยครับ เดินหน้า - ฆ่าฟัน แค่นั้นเลยครับ อัพอะไรไม่ได้เลย งงมากๆ พลังก็ไม่มี สงสัยไม่มีการตาย กว่าจะออกนอกเมืองได้ คุยแหลกกก

เข้าเมนูไปก็ไม่มีอะไรเลย ตอนนี้ ได้ฆ้อนอันใหม่ ได้ชุดเกราะใหม่ ตอนนี้อยู่บนเรือแล้ว

ไม่รู้ว่ามีอะไรอีกนะ ไม่น่าโหลดมาเลย 8 กิก

ยังไม่ได้ลองเลย

Comment

ตกลงมันดีหรือว่าไม่ดีเนี่ย

เห็นที่เว็บบิทเหมือนกันแต่ยังไม่โหลด

Comment

-*- อัพได้ไม่ใช่เหรอครับ สกิลของเทพไง ลองกด Esc หัวข้อ Aspect(ล่างสุดขวามือน่ะ) มันจะมี God power

แล้วลองดูหมวด control จะเห็น ปุ่มบังคับการเรียกใช้ God power ได้ด้วย อาจต้องเล่นไปหลังๆ ุถึงจะมีให้ใช้...มั้ง- -

ผมว่าน่าจะมีการตายนะ ลองให้เจสันโดนฟันบ่อยๆจิ แผลจะเยอะขึ้นจนตาย...มั้ง- -

ที่จริงมันมีบอกอยู่ใน Esc>Map นะ ว่าเราต้องไปคุยกับใคร ที่ไหน หัวข้อจะแสดงออกมาให้ดูเป็นจุดกลมๆ
        แต่ฉากแรกจะไม่มี แต่ตอนฆ่า Assissian เสร็จมันจะมีให้ดู

ผมว่าเกมก็ดีนะ ภาพสวยเลยทีเดียว ฆ่ากันเลือดสาด

ปล. ไอคุยแหลกน่ะ ยิ่งดี ทำให้ได้สกิลของเทพเพิ่มขึ้น ให้ดูสัญลักษณ์ของเทพด้วย

Comment

มีแต่คนบอกว่ารอเกมนี้มานานๆ แล้วไหงตูเล่นแล้วมันไม่หนุกฟระ น่าเบื่อฉิบ พลังก็งั้นๆเห็นว่าหลังๆจะมีอะไรพิเศษๆ ลองเล่นไปแล้วกัีนเพลินๆ

Comment

ตอนนี้ยังคิดอยู่เลยครับว่าจะ ไร้ท์ลงแผ่น หรือลบดี เพราะมัน DVD9 สะด้วยอะครับ

Comment

Originally posted by peeman View Post
              -*- อัพได้ไม่ใช่เหรอครับ สกิลของเทพไง ลองกด Esc หัวข้อ Aspect(ล่างสุดขวามือน่ะ) มันจะมี God power

แล้วลองดูหมวด control จะเห็น ปุ่มบังคับการเรียกใช้ God power ได้ด้วย อาจต้องเล่นไปหลังๆ ุถึงจะมีให้ใช้...มั้ง- -

ผมว่าน่าจะมีการตายนะ ลองให้เจสันโดนฟันบ่อยๆจิ แผลจะเยอะขึ้นจนตาย...มั้ง- -

ที่จริงมันมีบอกอยู่ใน Esc>Map นะ ว่าเราต้องไปคุยกับใคร ที่ไหน หัวข้อจะแสดงออกมาให้ดูเป็นจุดกลมๆ
              แต่ฉากแรกจะไม่มี แต่ตอนฆ่า Assissian เสร็จมันจะมีให้ดู

ผมว่าเกมก็ดีนะ ภาพสวยเลยทีเดียว ฆ่ากันเลือดสาด

ปล. ไอคุยแหลกน่ะ ยิ่งดี ทำให้ได้สกิลของเทพเพิ่มขึ้น ให้ดูสัญลักษณ์ของเทพด้วย
              ผมคุยทุกคนทุกที่เลยครับ คุยเสร็จมันขึ้นอะไรข้างล่างมาบอกก็ไม่รู้ เต็มไปหมดเลย

ตอนนี้คุยกะใครไม่ได้แล้ว ยังอยู่บนเรืออยู่เลยอะครับ กะลัง งงกับเกมมากกกมายยยครับ

Comment

อัพสกิลได้ครับ มีเทพ4องค์ ถ้าจะอัพสกิลกด ESCแล้วเลือก Aspect ครับเวลาตอบคำถามส่วนมากผมจะเลือกตามสีเทพที่ชอบอะนะ

Comment

อัพสกิลต้องทำความเข้าใจนิดนึงครับ ตอนแรก งงๆ

อ่าบทพูดนี่แหละตัวสนุก ทำได้รู้เรื่องราวหลายๆอยา่งเลยครับ ^^

Comment

น๊อคไปเมื่อสองวันก่อน รู้ซึ้งเทพนิยายเรื่องนี้ลึกเลย แนะนำให้ฟังเยอะๆครับ มันสนุกตรงนี้เหมือนได้อ่านฟังนิยายไปในตัว

Comment

อยากเล่นใจจะขาดครับ ตอนนี้ 25% อยู่เลย ปล่อยกัน ช๊าช้า มากๆ

Comment

ถ้าใครชอบ rpg แนวนิยายกรีก น่าจะชอบกันนะครับ เกมนี้ เพราะมันเป็น rpg ด้วย ไม่ใช้แนวเดินฟันอย่างเดียว

ตามความคิดผมนะผมว่า ถือว่าโอเค ในระดับนึง ครับ

Comment

Originally posted by ittiphol View Post
                          ผมคุยทุกคนทุกที่เลยครับ คุยเสร็จมันขึ้นอะไรข้างล่างมาบอกก็ไม่รู้ เต็มไปหมดเลย

ตอนนี้คุยกะใครไม่ได้แล้ว ยังอยู่บนเรืออยู่เลยอะครับ กะลัง งงกับเกมมากกกมายยยครับ
                          ก็ให้คุยกับคนที่มันยืนอยู่หน้าท่าเรืออ่ะครับ แล้วก็ขอเขาขึ้นเรือ

แล้วเราก็ไปคุยกับคนที่ยืนบนเรืออีก มันก็จะพาไปดูรอบๆตัวเรือ ในตัวเรืออะแหละ ก็เดินตามมันไป
                          แล้วก็คุยๆไป แล้วมันก็จะมีเควสต่อมาเรื่อยๆให้ทำครับผม

Comment

โอเช ให้เพื่อนโหลด...

Comment

ภาพมันสวยดี นะ เกมส์เนี้ย ไม่ค่อยยักษ์สบายตา

Comment

Working...
                              X