Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA IV เสื้อผ้าดีดีมีขายที่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ว่าแต่ลบเซฟยังไงอยากเล่นไหม่อีกรอบ 5555

Comment

ก็กด ESC เลือกที่เกมส์ แล้วก็กดที่ New ครับ

Comment

Originally posted by eliwodkung View Post
        ก็กด ESC เลือกที่เกมส์ แล้วก็กดที่ New ครับ
        ขอบคุณครับเล่นหลายๆรอบมันดี 555 จบแล้วไม่มีไรทำเก็บเนื้อเรื่องใหม่ดีกว่า

Comment

(ตอบช้า แต่อยากตอบ เผื่อใครที่เจอปัญหาเดียวกันจะได้มีประโยชน์)

มีร้านเสื้อเยอะเลยครับเข้าไปที่เว็บ grandtheftauto.ign.com/maps/1/Liberty-City-Map
          บนเมนูด้านขวาจะมีให้เราเลือกว่าเราต้องการที่ตั้งของอะไรครับ

ลองดูครับ

Comment

Originally posted by mrtown View Post
            (ตอบช้า แต่อยากตอบ เผื่อใครที่เจอปัญหาเดียวกันจะได้มีประโยชน์)

มีร้านเสื้อเยอะเลยครับเข้าไปที่เว็บ grandtheftauto.ign.com/maps/1/Liberty-City-Map
            บนเมนูด้านขวาจะมีให้เราเลือกว่าเราต้องการที่ตั้งของอะไรครับ

ลองดูครับ
            5555 ตอบช้าไป 5 ปี............

Comment

ป่านนี้ จขกท. คงมีเมีย มีลูก เลิกเล่นเกมส์ไปแล้วมั๊ง

Comment

555 ถ้ามีลูกตอนนั้น ตอนนี้ ใกล้จบอนุบาลแล้ว

Comment

Working...
                X