Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตกลง wimdows อะไร ใช้กับ gta4 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตกลง wimdows อะไร ใช้กับ gta4 ครับ

ผมลง มาหลายตัวลครับ จะอ้วก ละ
    xp sp 2 หลอกเป็น sp3 ละ เล่นได้ แต่ บางโปรแกรม รันไม่ได้ ลบ ซะ
    xp sp 3 เล่นได้ กระตุก บรรลัย
    windows 7 แอคทีฟ แล้ว อัพเดต ได้ - - แต่ gta เล่นไม่ได้
    vista home premine ลงแล้ว เล่น ไม่ ได้ ! กะลังลงแพช เผื่อฟลุ๊ก
    - - ผมจะอ้วก ละเนี่ยแนะนำหน่อย จิ ใคร ที่เล่น ได้มั่งงะ
    เด๋ว ไม่เล่น แมร่ง เยย งอน เว้ย อือออออออออ

xp sp 3 เล่นได้ กระตุก บรรลัย <<< ก็อันนี้ไงครับ
    แล้วที่มันกระตุกไม่ได้เป็นที่วินโดว์นะครับ เป็นที่เครื่องท่านมากกว่า

Comment

อย่าเล่นเลย !
      (ล้อเล่น ขอทราบสเปคด้วยครับ)

Comment

amd 4000+
        ram 2 gb bus800
        vga 4850 pwc

Comment

Vista ต้องลง SP1 ด้วย เล่นได้ทั้งบน 32/64 bit

Comment

ไอ้ vista SP1 เนี่ยมีแยกลงป่าว อะครับ แบบ อัพเดต มัน อ่ะ

Comment

โหลด vista sp1 ละ คราวนี้เล่นไม่ได้อีก เลิกคุย งอนนนนนนเว้ยยยย จะ 5 วันละ Prince of Persia โหลดไม่เส็ด สักกะที ล้าง วินโดวส์ เป็น กิน หนมเลย งานการก็ไม่เสร็จ อือๆๆๆ อึด อัด ระบาย หน่อย

Comment

SP2 ก็เล่นได้ครับ

หาๆดูในบอร์ดนี้แหละ

อัพเดทแพทเรียบร้อยก็เล่นได้

Comment

ผมเล่นไปนิดเดียวเอง

Comment

ของผมวินโดว
                    Vista SP1 64bit
                    สเปคก็ตามลายเซ้นแต่ดันเล่นไม่ลื่น -*-
                    จอ 22" 16:10 1680*1050 ปรับจอต่ำกว่านี้ภาพหยาบมากๆ

Comment

คือ ตอนแรกๆ ไม่อยากเล่น เท่า ไหร หรอก อ่ะนะ แต่ พอเห็น หลายๆท่าน โพส ภาพคุณ โส เห็นขับรถหนุกๆ ชีวิตที่อิสระที่เกมไหนก็ทำแบบนี้ไม่ได้ เห็นแล้ว มันเซี้ยนนน อยากเล่นนนน ปล ผมว่า อีกประมาณ 3 - 7 ปีอะ ผม คง รัน gta4 ได้ แบบ ไม่มีสะดุด เอิ้กกก

Comment

SP3 ผมไม่เหนมีปัญหาเลยฮะ

Comment

Win XP SP + Crack ที่รันบน XP SP2 ได้ครับ

Comment

Vista SP1 ชัวๆ

Comment

ใช้ sp3 นั้นแหละดีสุดแล้ว

Originally posted by ootpang View Post
                              amd 4000+
                              ram 2 gb bus800
                              vga 4850 pwc
                              cpu ต่ำไปหน่อย clock ไปหน่อยก็คงช่วยได้

Comment

Working...
                              X