Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงสัยเรื่อง การเคลม การ์ดจอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงสัยเรื่อง การเคลม การ์ดจอครับ

สงสัยพวกที่เปลี่ยน Sink การ์ดจออะครับ เวลาเคลมต้องเปลี่ยนให้เป็นเหมือนเดิมใช่ไม่ครับ

เเล้วถ้า Sink ตัวเก่าหาย หรือชำรุด จะทำยังไงครับ

หรือ เเปลว่าหมดประกันเลยครับ

ถูกต้องครับ ถ้าจะเคลมต้องเอาอุปกรณ์เดิมๆๆใส่ให้ครบ ถ้าซิงค์หายก็ขอหายืม พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ในบอร์ดเอาครับ

Comment

เเล้วไม่มีขาย มือสองหรอท่าน

Comment

หายากนะครับ แบบนั้น

Comment

ซิ้งค์เจ๊งก็ซวยได้

Comment

เเล้วจะมีใคร ให้ยืมหรอท่าน

หรือว่าต้องเสียตังเช่า อะ

Comment

รุ่นไหนล่ะ ถ้า3850 คงไม่ได้เพราะผม 4850 รุ่นเดียวกันจะให้ยืม

Comment

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เดี๋ยวถ้าเปลี่ยนเป็น 4850 เมื่อไรจะมาขอยืมนะครับ

เเลวถ้ามีใคร ที่การ์ดจอใกล้จะหมดประกันเเล้ว จะขายช่วยบอกด้วยนะ รับซื้อครับ ( เพราะตอนนี้ ซิ้งชามข้าวหมา สีดำชำรุดครับ ) เผื่อไว้เคลมครับ

Comment

Working...
                X