Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเรื่อง HD หน่อยครับสำคัญ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเรื่อง HD หน่อยครับสำคัญ

คุ้มไม๊ครับที่จะซื้อ HD80gb sata มาต่อ raid 0 เอาไว้เพื่อลงวินโดว์กับลงเกมส์อ่ะครับแล้ว
    แล้วเราสามารถเอา hd ลูกใหญ่ มาต่อเพื่อเก็บข้อมูลได้รึป่าวครับ แล้วถ้า raid 0 แล้วมันมีผลกับเกมส์ มากรึป่าวครับ

Raid0 ทำให้โหลดเกมส์ เข้าเกมส์เร็วขึ้น
    แค่นั้น

ไม่ได้ทำให้ Crysis ที่เคยกระตุก หายกระตุก

ถ้าคิดจะทำเพื่อทำให้เล่นเกมส์ลื่นขึ้นนี้ คิดผิดแล้วครับ

Comment

กะเอาไว้แค่โหลดเร็วขึ้นอ่ะแหละฮะแต่ว่ามันเร็วขึ้นจิงๆใช่ป่ะคับ

Comment

เร็วขึ้นแน่นอนครับ

Comment

Working...
        X