Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่วน word 2007 ใส่เลขหน้าไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by zeusgod View Post
    ใส่แบบ เราพิมพ์เองยังไงครับ ผม edit header ทีไร พอแก้หน้านึงหน้าอื่นมันก็ตามๆกันหมด
    เรียงไม่ได้อย่างใจซักที คืองานมันมีหน้าที่ต้่องใส่เว้นกับหน้าที่ไม่ต้องใส่เลข หลายแผ่นน่ะครับ
    ถ้าพิมพ์ตรง header มันก้อเหมือนกันทุกหน้าดิครับ

Comment

วิธีของผม

Comment

ของผมก็เป็นเหมือนกัน
        ท้้งถอนแล้ว ติดตั้งใหม่ ก็เหมือนกัน
        ต้องไปตั้งค่า ตรงไหนไหมครับ

อ่านมา ทำตามทุกอย่างแล้ว ก็เหมือนเดิมครับ

เออ กด f1 help ก็ไม่ได้อีก

Comment

word 2007ภาษาไทยมันไม่มีฟังชั่นนี้ ต้องลงภาษาอังกฤษอย่างเดียวนะครับพี่น้อง

Comment

งานงอก ดันให้นิด....

อ่อ ลองไปหาตัว install แล้วกด add/remove component... อะไรซักอย่าง แล้วเลือกเป็นแบบ full ดีกว่าครับ

ทีหลังมีอะไรจะได้ไม่ต้องไปวิ่งหาให้วุ่นวาย

Comment

Working...
            X