Announcement

Collapse
No announcement yet.

E5200กับE8500 ต่างกันมากไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E5200กับE8500 ต่างกันมากไหมคับ

ราคาต่างกัน1เท่าอ่ะคับเลยอยากรู้ว่าต่างกันมากไหม

ถามเนี่ยจะซื้อเหรอ แรงเท่าๆกันหล่ะครับ เป็นทุ่งนะ

Comment

ความแรงตามราคา คิดว่าเทียบกับรุ่นที่ราคาใกล้น่าจะเหมาะกว่า

Comment

ทิ้งเป็นทุ่ง ตามราคาครับพี่น้อง ราคาต่างกันตั้งเยอะ

Comment

ฟ้ากะเหวคับ

Comment

ไม่ต่างกันมากถ้าเอาไปเล่นเกมยิงไ่ข่ 555

Comment

ผมซื้อ Q6600 มาเล่นเกมไพ่ครับ อิอิ

Comment

ตายตั้งแต่ L2 กับ FSB แระ ฉีกเป็นทุ่ง

Comment

e5200 ถูก แรง คุ้มค่าเงินครับ ocสุดๆไม่ต้องกลัวพัง

Comment

Working...
                  X