Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hitachi 320GB กับ WD 320 GB ต่างกันมากไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hitachi 320GB กับ WD 320 GB ต่างกันมากไหม

อยากถามว่า Hitachi 320GB กับ WD 320 GB ต่างกันมากไหม

เพราะจะได้ช่วยประหยัดงบไปได้เยอะเลยอ่าาาา ประกันคุณภาพต่างไหม

สินค้าต่างมากมายไหม ???

ไม่มาก

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
      ไม่มาก
      แล้วอันไหนดีกว่ากันอ่ะครับพี่อิม

แล้วยี่ห้อไหนดีที่สุด..หรือว่าสำหรับพี่อิม ดีที่สุด

Comment

ผมว่า wd หาที่เคลมง่ายดี synnex com7

Comment

หลายคน ที่รู้จักทำงานโรงงาน WD บอกว่าสินค้่า ไม่ค่อยดี แต่ ผมใช้ WD มาหลายสิบตัว ไม่เคยมีปัญหา อะแล้วไงเนี้ย แต่ ซัมซุง hdd นี้ ทำเอาจี๊ดไปเลย 30 เครื่อง เล่น พังซะ 5 เครื่อง ทั้งที่ซื้อมาใหม่ๆ แกะกล้อง ที่เหลือๆก๊องแก๊งไงก็ไม่รู้ บางตัว รูน๊อต ขัดเข้าได้ แต่ขันไม่ออก เจอไปอีก 2

Comment

แล้วแต่ดวง แล้วแต่ล๊อต ครับท่าน เคยเจอ Maxtor เค้าว่าถึกๆ ผมใช้พังไป 3 ตัวสุดท้ายเครมมา เปิดใส่เครื่องดังแต๊กๆ ทั้งล๊อตเลยสรุป

Comment

Working...
            X