Announcement

Collapse
No announcement yet.

300x10 เบาๆ กับ M3A78-CM & 4800+ ซิ้งเดิมๆ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 300x10 เบาๆ กับ M3A78-CM & 4800+ ซิ้งเดิมๆ ครับ

สุดที่ 3.2G ครับ แบบเทสไม่ได้ ร้อนมากครับ วันนี้ไม่มีซิ้งแจ่มเลยได้เท่าที่เห็นครับ แบบ ผ่านทุกเทสซิ้งเดิมๆ

โฺ้อ้วว

Comment

แจ่ม สงสัยต้องเหล่บอร์ดตัวนี้แระ

Comment

*0*
        ผมว่าบอร์ด mATX ของ ASUS ที่เป็น chipset amd เดี๋ยวนี้ลากไกลดีนะครับ
        แต่ก่อนที่ลากกันไม่ค่อยขึ้นสงสัยเป็นเพราะ chipset nforce มากกว่า อิอิ

Comment

แรงคับ

Comment

แรงคับ

Comment

แจ่มมั๊ก

Comment

Originally posted by BurstnovA View Post
                *0*
                ผมว่าบอร์ด mATX ของ ASUS ที่เป็น chipset amd เดี๋ยวนี้ลากไกลดีนะครับ
                แต่ก่อนที่ลากกันไม่ค่อยขึ้นสงสัยเป็นเพราะ chipset nforce มากกว่า อิอิ
                ลากไม่ขึ้นเพราะแรมกากมากกว่า ชุดเดียวกะท่านวิกรแต่แรมคิงแม๊ก 1066 ยังเล่นบัสขนาดนี้ไม่ได้เลย
                ของผมดันบัสเกิน 270 เปิดไม่ติดตัวคูณไหนก็ไม่ติดอ่ะ ทดแรม 1:1 ดันบัส 270*8 ยังเปิดไม่ติดเลย
                งง...ขนาดยัดไฟสุดทุกอย่างนะ ไฟแรมก็ 2.25 สงสัยต้องขายแรมทิ้งอีกรอบ อิอิ
                เปลี่ยนมา 3 ยี่ห้อละ คิงตัน667 OCZ800 คิงแม๊ก1066 มีคิงตัน 667ตัวเดียวที่ผมดันได้ถึงบัส 1000 งง...

แต่ทำไม 3800 ซีรี่ ได้คะแนนน้อยจัง 4800+@ 12.5x240 กะ 9600gso oc ผมกินทุกอันเลย อิอิ

Comment

อิอิ ท่าน Wikron พาวิ่งผมก็วิ่งตาม

M3A บ้านๆก็ไม่ยอมแพ้ ชิบ 770 สู้ตาย ครับอิอิ

ไว้ รอท่านวิกรพาลุยอีกเผื่อผมตามได้
                  Last edited by nongeuang; 16 Dec 2008, 03:20:28.

Comment

ผลเทสด้วยสิท่าน ลากแล้วต้องโชว์ว่าใช้งานได้เทสผ่าน อิอิ

Comment

และแล้วผมก็ไปไม่ได้แล้วครับแรมสุดได้เท่านี้อ่าไฟ 2.25 แล้วครับใครมีวิธีไปต่อบอกทีแรมไม่เทพอ่า

Comment

แรงมากครับ

Comment

มาชมความแรง

Comment

สงสัยนิดนึงครับท่านทำไม 3800Series เทสได้น้อยจังล่ะท่าน ผมลาก X
                            2 5200+ ไป 3.0GHz ลากการ์ดอีกหน่อยได้ตั้ง 10000 นิดๆ

Comment

เทพมาเกิด ^^

Comment

Working...
                              X