Announcement

Collapse
No announcement yet.

n61p-s ทำไมมันไม่ล็อกht link

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• n61p-s ทำไมมันไม่ล็อกht link

พอคล้อกแล้ว ตั้งไว้x3 พอมาดูจิงๆ มันกลับx4เฉย ต้องทำไงครับ ถึงจะวิ่งตามที่เราตั้งไว้

ขอบคุณครับ

x3 คือค่าอะไรในใบออสครับ ที่ท่านปรับอะครับ

Comment

600 ครับ

ถ้าไม่คล็อกก็วิ่งตามที่เราปรับ

ถ้าคล็อก วิ่งไปx4หรือ800

ขอบคุณครับ

Comment

ก็ถูกแล้วไงครับ มันก็วิ่งขึ้นไปตามบัสที่สูงขั้นครับ ไม่สามารถล๊อกได้ แต่ ตั้งให้เรื่มทำงานที่ เท่าไรได้ไง ครับ

Comment

ผมจะอธิบายว่า ผมคล้อก 9.5*260 ht link วิ่ง 1040 ตรงนี้คือตั้งไว้800 มันก็คือ260*4 ใช่ไหมครับ
          แต่พอผมตั้ง ไว้ที่600 มันก็ยังวิ่งเท่าเดิม 1040 ทั้งที่จิงมันต้องวิ่ง 260*3 คือ780 หรือว่าผมเข้าใจผิด

ขอบคุณครับ

Comment

อันน้ไม่รู้แล้วครับ ของผมวิ่งตรงทุกตัวครับ

Comment

ขอบคุณท่านมากครับ

คงต้องถามคนที่ใช้บอดนี้ว่าเป็นเหมือนผมหรือป่าว

เหอๆ

Comment

ลด Ht เคยลดลงมาสเตปเดียว คือ x4 ไม่เคยลดลงมาถึง X3
                เข้าใจว่า คงจะเป้นที่ระบบ ไม่ให้ลดไปมากกว่านั้นในขณะที่ Clock & Bus สูงๆ (เดาเอานะครับ)

Comment

Working...
                X