Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม Prince of persia หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม Prince of persia หน่อย

มีใครเล่นแล้วได้Framerate 60เต็มตลอดไหมครับ

ผมงงว่าทำไมเครื่องผมเล่นมันจะอยู่ที่30-60 บางทีก็60 บางทีมันก็จะลงชิดที่30นานๆเลยก็มี
    เลยสงสัยว่าจะมีคนทำได้เต็มอะเปล่า

Specผม
    E8400
    แรม 2GB
    9800GTX+
    ทั้งหมดไม่ได้oc

เหมือนกันเลยครับ อยู่ดี ๆ ก็ขึ้น อยู่ ๆ ก็อืดไปเลย จนต้องปิดเปิดเข้ามาใหม่

Comment

สเป็คผมตามรายเซนต์ ก็เป็น บางที

Comment

เป็นที่ map ลองแมพใหญ่ๆ Ariman ดำเยอะๆ ก็ลงฮวบฮวบ

Comment

ผมจาก 60 ไป 30 ตอนคัตซีนบางฉากอ่ะครับ
          แต่บางทีที่ไปเจอฉากใหญ่ๆ มันแกว่งเลย 45~60 ^ ^

Comment

ลองไปปิด V-Sync ดูครับ บางครั้ง FPS ผมเกิน 60 นะ

Comment

ผมสเปคคล้ายๆกันเลยครับแต่ของผม

E5200 ไม่รู้จะเล่นไหวเปล่า เดียวกำลังโหลดอยุ่ใหกล้เสร็จแล้วค้าบอยากเล่นจังT-T

Comment

Working...
              X