Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีไดรเวอร์จอย seaway มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีไดรเวอร์จอย seaway มั่งครับ

คือว่าซื้อจอยมา ยี่ห้อ seaway ครับ เป็นจอยสั่นสีดำ เหมือน ps2

แต่ปันหาคือมันแถมแผ่นไดรเวอร์ด้วยแต่ใช้ไม่ได้ครับ

ใครพอจะมีไดรเวอร์ที่ใช้กับจอยสั่นได้มั่งครับมั่งครับ

เข้าไปดูใน game controllers ขึ้นเป็น usb vibration joystick อะครับ

ที่ใช้ไม่ได้นี้แผ่นเสียรึเปล่า เดาว่าไม่นะครับ

ที่ให้มามันจะเป็นแฟ้มมีชื่อเป็นภาษาจีนใช่เปล่าครับ

ให้ทำการก็อปแฟ้ม ลงเครื่อง แล้วเปลี่ยนชื่อครับ เป็นอะไรก็ได้ ตัวเลข หรือ อังกฤษ

ทีนี้ลองลงใหม่ดูครับ

ถ้ายังไม่ได้อีก เด๋วผมส่งโปรแกรมให้ครับ

Comment

อ่าผมทำแล้วครับ ลงไดรเวอร์แล้ว แต่มันเห็นจอย แต่กดไม่ติด แต่ใช้กับวิสต้า มันกดติดครับ

Comment

Working...
      X