Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800GTXคับพี่น้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800GTXคับพี่น้อง

9800GTX จับคู่กับเมนบอร์ดตัวไหนดีคับ เอาไม่เกิน2500นะคับ

อะไรก็ได้ ต้องดู cpu เป็นหลัก

Comment

หา P45...มาใช้ ไม่พอก็เล่น P35

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
        หา P45...มาใช้ ไม่พอก็เล่น P35
        ลายเซ็นท่านสวยจัง อิ อิ

งบเท่านี้ก็ p35 ล่ะครับผม

Comment

งบน้อยเหมือนผมครับ
          ผมเล่น P5Kอยู่แค่นี้ก็พอแล้วครับ กับการ์ดใบเดียว
          แนะนำถ้าหา P5E ได้ก็จะดีครับเพิ่มเงินอีกนิดเดียวได้ X38

Comment

Originally posted by Blue NarCiSs View Post
            ลายเซ็นท่านสวยจัง อิ อิ

งบเท่านี้ก็ p35 ล่ะครับผม
            ขอบใจคับ

Comment

Working...
            X