Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้า psu ไม่พอ เกี่ยวกันมั๊ยที่จะทำให้ วินโดวค้าง แต่เข้าวินโดว์ได้นะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้า psu ไม่พอ เกี่ยวกันมั๊ยที่จะทำให้ วินโดวค้าง แต่เข้าวินโดว์ได้นะครับ

ถ้า psu ไม่พอ เกี่ยวกันมั๊ยที่จะทำให้ วินโดวค้าง แต่เข้าวินโดว์ได้นะครับ

คือเข้ามาแล้ว ชอบค้างครับ

จะกดเปิดไรก็ไม่ได้ครับ

แบบบางทีที่ต้องรอโหลด เอ็มอะไรแบบนี้ให้เสร็จก่อนใช่ปะครับ

แต่นี่บางที่เอ็มก็ยังไม่ขึ้นแล้วก็ค้าง

เกี่ยวกับ psu ปะครับ

คิดว่าไม่น่าเกี่ยวครับ ลองถอดเปลี่ยนทีละชิ้น ต่อแบบไม่ใส่อุปกรณ์ต่อพ่วงเช่น Printer Sound Card Webcam ฯลฯ เพราะที่ผมเคยเป็นเกิดจากกล้องเวบแคม ครับ

Comment

Working...
    X