Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้ไปสอย Spark GF7300GT/MAXX 256M. มา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันนี้ไปสอย Spark GF7300GT/MAXX 256M. มา

ช่วยติชมหน่อยว่าเป็นไงบ้างครับ สำหรับตัวนี้คุ้มค่าเงินที่เสียไปไหม *ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ*

** โห เล่นเกมส์ Pinball ในวินโดว์เนียนมากๆเลยครับ อิอิ ล้อเล่นน่า **

ดีครับ
    สอยมาเท่าไหร่ครับ

Comment

.ใช้อยู่ครับ ก็แรงตามอัตภาพ

Comment

ผมก็ใช้ 7300GT อยู่ แต่เป็นของ Lemel แบบเดียวกับ Spark เลยงับ
        เพราะมัน copy กันมาทั้งดุ้น

Comment

แรงครับ ...

Comment

ดีครับ สามพันหน่อยๆ แต่ความแรง สี่พันหน่อยๆ

Comment

เห็นในผลทดสอบตัวนี้มันแรงเท่า 7600GS นี่
              ผมก็จะซื้อมาใช้เหมือนกัน

Comment

Working...
              X