Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเล่นเกมส์ PC ใช้จอย Logitech หรือ จอย xbox360 อย่างไหนดีกว่าครับ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเล่นเกมส์ PC ใช้จอย Logitech หรือ จอย xbox360 อย่างไหนดีกว่าครับ??

จะเล่นเกมส์ PC ใช้จอย Logitech หรือ จอย xbox360 อย่างไหนดีกว่าครับ??

ขอบคุณ

X-BOX

Comment

ถ้าผมจะซื้อนะ คงเป็น X-BOX แหละ (ตอนนี้ใช้ของ PS2 อยู่) แล้วแต่คนชอบอีกทีแหละ ชอบอันไหน ก็ซื้ออันนั้นไปเถอะคับ (ตา่มปัจจัยด้วย)

Comment

+ให้ XBOX360 อีก 1

Comment

ผมใช้ X-Box ครับ

Comment

เรื่อง support เกมให้ xbox
            เรื่องจับถนัดมือผมให้ logitech

Comment

ลองจับดูดีกว่าครับ
              ผมว่าจอย 360 ปัญหาเดียวที่เจอคือเวลาผมเล่นเกม Fifa บนเอ๊กบ๊อก ตอนวิ่งเนี่ยกดดันไปข้างหน้า บางทีนิ้วหลุดจาก analog

Comment

เอา จอย xbox ที่ logitech ทำสิครับ แหล่มเลย อิอิ

Comment

Logitech ChillStreamครับ จับถนัดมือ เซ็นเซอร์แม่นยำอย่างLogitech แต่ตัวจอยเป็นXinputแบบXbox360 รองรับเกมใหม่ๆทุกเกม

Comment

Working...
                  X