Announcement

Collapse
No announcement yet.

CQ40-121TU ลำโพงแตก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CQ40-121TU ลำโพงแตก

เพื่อนๆมีปัญหาเสียงลำโพงแตกๆมั่งมั๊ยครับ เปนๆหายๆครับ CQ40-121TU เพิ่งซื้อได้ ประมาณ 3อาตทิตย์ มันเปน จาก ฮาร์ดแวร์หรือ ไดรเวอร์ไม่ตรงครับ ลงXP อ่ะครับ ไม่อยากจะคิดว่าเปนเพราะ ฮาร์ดแวร์ ลำโพงเสียเลยเพราะ เราอยู่ต่างจังหวัดต้องยกเข้ากรุงเทพอีก เพราะซื้อที่พันทิพย์ ขอคำแน ผู้ที่มีอาการเสียเหมือยกันนะครับ ขอบคุณมากนะครับ

แล้วตอนแรกเป็นไหมล่ะท่าน ถ้าเป็นตั้งแต่แรกก้ออาจจะเป็นที่ Driver ครับ แต่ถ้าตอนแรกไม่เป็น เสียงดี แล้วอยู่ดี ๆ ก้อมาเป็น แสดงว่า ลำโพงแตกครับพี่น้อง ส่งแคลมเลย

แต่ผมคิดว่าน่าจะเป็นในส่วนของ Driver นะครับพี่น้อง

Comment

Working...
    X