Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านคิดว่า Antivirus ตัวไหนใช้ดีที่สุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

BitDefender ครับ ส่วนตัวชอบที่สุด

Comment

Norton 2009 Gaming Edition v.16 สวยดีงับ ใช้ดีด้วย ไม่กินแรมเหมือนตัวก่อน

KIS8
      AVG

Comment

Kaspersky IS 2009 ครับ
        ใช้ของแท้อยู่ อิอิ ยาวเลย สองปี

Comment

ผมเล่น NOD

Comment

avast! ครับ ดีที่สุดหรือเปล่า ไม่รู้ แต่โดยส่วนตัว ดีกว่า NOD
            Last edited by goldgear; 17 Dec 2008, 15:23:48.

Comment

เคยไช้ร่มแดง แต่ตอนนี้ไช้ ZA + Hijackthis + task manager ครับ ที่เหลือก็ระมัดระวังพฤติกรรมเล่นเน็ตของตัวเองครับ บทสวด + พระไตรปิฏกษ์เต็มเครื่องเลย เจาะมาสิ ฮิๆๆ

Comment

ใช้nodมา3ปีระ ก็ไม่รู้ว่าดีที่สุดรึเปล่า แต่เครื่องก็ยังไม่มีปัญหาไรเกี่ยวกะไวรัส

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
                  บทสวด + พระไตรปิฏกษ์เต็มเครื่องเลย เจาะมาสิ ฮิๆๆ

น่าสนใจ ใช้การได้จริงเปล่าท่าน

Comment

NOD32 ใช้กันเยอะ โดนเยอะ ถามเยอะ ไม่แปลกหรอก
                    แล้วไวรัสทางเน็ต ผมว่าติดกันน้อยกว่าที่ไปติดไวรัสที่อยู่ตามที่ โรงเรีียน มหาลัย หรือ ที่ทำงาน
                    ห้ามมันได้ไหมล่ะครัับ ว่ากรุณาอย่าเข้ามาในแฟรตไดร์ฟ...
                    ทำงานเกี่ยวกับดูแลคอมพวก โรงเรีียน,มหาลัย,ที่ทำงาน ดูครับ แล้วจะรู้ว่า New Releases ไวรัสใหม่ๆ อัพเดตกันแทบทุกเดือน
                    ตอนนี้ลง Avast! Professional กันไปก่อน ก็พอใจ แต่รูปแบบโปรแกรมหน้าตาขี้เหล่ไปนิดหนึ่ง คุณภาพใ้ห้ 4 คะแนน หน้าตารูปแบบใช้งาน 1.5 คะแนน
                    Last edited by tArIbAn; 17 Dec 2008, 16:54:34.

Comment

Originally posted by tArIbAn View Post
                      NOD32 ใช้กันเยอะ โดนเยอะ ถามเยอะ ไม่แปลกหรอก
                      แล้วไวรัสทางเน็ต ผมว่าติดกันน้อยกว่าที่ไปติดไวรัสที่อยู่ตามที่ โรงเรีียน มหาลัย หรือ ที่ทำงาน
                      ห้ามมันได้ไหมล่ะครัับ ว่ากรุณาอย่าเข้ามาในแฟรตไดร์ฟ...
                      ทำงานเกี่ยวกับดูแลคอมพวก โรงเรีียน,มหาลัย,ที่ทำงาน ดูครับ แล้วจะรู้ว่า New Releases ไวรัสใหม่ๆ อัพเดตกันแทบทุกเดือน
                      ตอนนี้ลง Avast! Professional กันไปก่อน ก็พอใจ แต่รูปแบบโปรแกรมหน้าตาขี้เหล่ไปนิดหนึ่ง คุณภาพใ้ห้ 4 คะแนน หน้าตารูปแบบใช้งาน 1.5 คะแนน
                      Avast! Professional รร ผมก็ลง ครับ

Comment

ผม NOD32 v.2.7 คับ อิอิ.

Comment

ผมชอบ Avira AntiVir ครับ จากที่ใช้มาหลายโปรแกรม ถูกใจตัวนี้มากที่สุด
                          Attached Files

Comment

avg สุดยอด แต่กินสเป็กโคตร

Comment

kasกะavast

Comment

ใช้ Mac ไปเลยครับ หมดกังวลเลย

Comment

Working...
                                X