Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง mb Asus P5N-EM หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง mb Asus P5N-EM หน่อยครับ

p5n-em มันเลือก ram ด้วยหรือครับ งง ผมใช่ ram ยี่ห้อ G.skill รุ่น pk มันเปิดเครื่องพัดลมทำงานทุกตัวครับ แต่หน้าจอมันไม่ติด mb รุ่นนี้มันเลือก ram หรือเปล่าครับ ในคู่มือมันไม่มี ram รุ่นนี้ระบุไว้ด้วยอะครับอาการเหมือนไม่รับ ram เลยงงมากใครรู้ช่วยบอกทีครับ(เคสผมไม่มีตัว speeker ด้วยอะครับ) เช็คทุกอย่างแล้วครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ไม่รับการ์ดจอก็เป็นได้นะ
    ตอนบู้ทมีเสียงดัง ตี้ด 1 ครั้งไหม ? ถ้ามีแรมไม่เสีย บอร์ดใช้ได้แน่ หลังตี้ดแล้วภาพไม่ขึ้นดูการ์ดจอครับ

Comment

Originally posted by aey View Post
      ไม่รับการ์ดจอก็เป็นได้นะ
      ตอนบู้ทมีเสียงดัง ตี้ด 1 ครั้งไหม ? ถ้ามีแรมไม่เสีย บอร์ดใช้ได้แน่ หลังตี้ดแล้วภาพไม่ขึ้นดูการ์ดจอครับ
      ออนบอร์ดครับ ไม่ได้ใส่การ์จอครับ เสียงตีดไม่มีครับ เพราะเคสผมสปีกเกอร์มันหายครับ

Comment

Working...
      X