Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคับ เกม Prince of Persia

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยคับ เกม Prince of Persia

ผมเปิดไฟล์ Launcher.exe เพื่อที่จะไปปรับรายละเอียดกราฟฟิกไม่ได้อ่าคับ

มัรขึ้นมาว่า This application has failed to start because the application configuration is incorrect. ผมลองลงใหม่ 2 รอบแล้วนะคับ ยังเป็นอยู่เลย

ช่วยทีคับ

ปล. เข้าเกมเล่นได้ปกติ แต่ เข้า setting ปรับค่าต่างๆไม่ได้

มันปรับได้ด้วยเหรอ ผมยังหาไม่เจอเลย

Comment

เหมือนกันเลยทำไงดี ไม่มีใครตอบอีก กำแท้ ใครผ่านมาช่วยตอบด้วย

Comment

เวนกำแท้ ผมก็เป็น ผมกด new game มันก็ไม่โหลดอะ เข้าเกมมะได้เลย มันเป็นอารายๆๆๆๆๆ
        อยากเล่งๆๆ

Comment

ดันๆๆ รอผู้รู้

Comment

เป็นแผ่นริป รึเปล่าครับ ถ้าแผ่นริป หาตัว setup.exe คลิกเข้าไป แล้วกดอะไรก็ได้ รอมันแตกไฟล์ก่อน
            แต่ว่าถ้าเป็นแผ่นเต็ม ผมไมม่รู้ครับ - -a

Comment

prince of persia ภาคนี้ ลงก็ไม่เห้นยากอะไรนี้นา

มีปัญหากะคือ ถ้ามไ่เล่นกะ จอย ยากแสด เอง - -'

ไม่รุ็อะ ขุดให้ละกัน

ไม่งั้น คงต้องหา พวก patch มาลง ดูนะ

Comment

ผมแก้ได้ละ ลงวินโดใหม่ จบเลย เล่นได้ ปรับภาพได้ทุกอย่าง สบาย -*-

Comment

มันอยู่ในโฟลโด Launcher

Comment

Working...
                  X