Announcement

Collapse
No announcement yet.

นกพิราบ ใน GTA IV ถ้าไล่ยิงครบจะเกิดอะไรขึ้นครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นกพิราบ ใน GTA IV ถ้าไล่ยิงครบจะเกิดอะไรขึ้นครับ

นกพิราบ ใน GTA IV ถ้าไล่ยิงครบจะเกิดอะไรขึ้นครับ มันจะปลดล็อคอะไรให้หรือเปล่าครับ

สูตรเรียก Helicopter ครับ

Comment

ยิงไปตัวเดียวเอง

Comment

เท่าที่ผมเจอ บนรางรถไฟเหาะ บนเทพีเสรีภาพ ข้างทางเลี้ยวไปอู่ Brucie จำได้แค่นี้อะครับ เพราะมันเด่น ผมยิงไป 7 ตัวได้มั้งครับ ไม่รู้ว่าครบกี่ตัว

ใครทราบมั่งเอ่ย

Comment

200ตัวครับ ผมยิงไป40เองขี่เกียจหาและพอรู้ว่าได้อะไร

Comment

ฆ่า สัตว์ บาปกรรม

Comment

มันคืออะไรหรอครับ นกพิราบอะไรหว่า???

Comment

หาไม่เจอเหมือนกันครับ ใครมีบทสรุปมั่งอะ -*-

ไปนกนี่มันเหมือนภาคเก่าๆที่ต้องเก็บถุงขาวๆแล้วมันจะได้โบนัสปลดล็อค ไอนั่นจะมีเต็มทั้งหมด 100

แต่ภาคนี้ต้องยิงนกแทนครับ มี 200 ตัว มันคงจะปลดอะไรซักอย่างแหละ -*-

Comment

ได้ฮ.ติด minigun ครับ
                  ตอนผมเล่นจบไปเช็คเมล์ (จำชื่อเมล์ไม่ได้)
                  จะมีรายละเอียดเป็น map บอกจุดที่นกอยู่
                  มีรายละเอียดบอกด้วยว่านกพวกนี้เป็นพาหะนำโรค

Comment

ผมยิงไป3ตัว สงสารมันครับ

กระจายเลย

Comment

ลองอ่านในเว็บนี้เลยครับ
                      http://www.vr-pcgames.com/index.php?...d=623&Itemid=1

Comment

Working...
                      X