Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ ผมลง GTAIV แล้ว crack ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ ผมลง GTAIV แล้ว crack ไม่ได้ครับ

ช่วยทีครับ ผมลง GTAIV แล้ว crack ไม่ได้ครับ
    ผมทำตาม readme แล้วก็ไม่ได้
    readme ให้ทำดังนี้
    1. Close internet
    2. copy paul.dll from crack to offlineactivation folder
    3. run offlineactivation folder
    4. ใส่ unlock code และ serial
    5. เห็นข้อความ Activation success massage
    6. เปลี่ยนวันที่ใน com เป็นหลังวันที่ 3 /12 /2008
    6. run launchGTAIV.exe
    run launchGTAIV.exe มันจะให้ Activation อีก พอทำแล้วก็ให้Activation อีกไปเรื่อยๆ

ใครที่ลงได้แล้วช่วยแนะนำหน่อยครับ ต้องทำยังไง
    อยากเล่นแต่ลงไม่ได้สักที

ทำไมทำหลายขั้นตอนจังเลยครับ
    ผมแค่เอาแครกไปทับของเดิมเท่านั้นเอง แล้วก็อัพเดท window live (ไฟล์อัพเดท)
    แค่นี้ก็เล่นได้แล้วครับ
    ปล.ผมใช้แคร๊กของ rezor มี3 ไฟล์ เคยใช้ตัวอื่นแล้วมันเข้าเกมไม่ได้ครับ

Comment

เปลี่ยน crack ครับ - - หา อัน ง่ายๆ อะ rezor ตามที่ท่านข้างบนก็ได้ครับ (ถ้าท่านใช้xp sp3 กับ vista sp1 นะ)

Comment

หาจากไหนอะ

Comment

Working...
        X