Announcement

Collapse
No announcement yet.

Prince of persia เวอร์ชั่น RIP เข้าเกมไมได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Prince of persia เวอร์ชั่น RIP เข้าเกมไมได้ครับ

โหลด Prince of persia แบบ rip มาครับ ที่เป็นตัว 3GB
    ก็ทำตามขั้นตอนทุกอย่าง พอกดเข้าเกมไปมันโหลดlogo ubisoft เสร็จ
    มันเด้งกลับมา windows อ่ะครับ
    จะแก้ปัญหานี้ยังไงครับ

โหลดตัวเต็มสิครับ.......... แต่ไม่รับประกันว่าจะหายนะ

Comment

เล่นตัว Rip เหมือนกันครับ
      ยังไม่เจอปัญหาใดๆ

Comment

ผม ก็เป็น คร้าบบบ งง

Comment

ตัวเต็มสบายใจกว่าเยอะเล่นจะจบแระ

Comment

ขอไฟล์ d3dx9_39.dll หน่อย คร้าบบ

Comment

Originally posted by ootpang View Post
              ขอไฟล์ d3dx9_39.dll หน่อย คร้าบบ
              http://www.google.co.th/search?clien...=Google+Search

Comment

ภาพสวย ปะ ครับ เหน ดู ใน เว็บ มัน เปน ภาพเเบบ เเนว การ์ตุน 3d อะ

Comment

ลองต่อเน็ทดูคับ ตอนลง

Comment

เล่นได้แระครับ ภาพ งาม ม๊าก อาร์ท มากกกก สวยดี

Comment

ผมก็ต่อนะครับ เพราะต่อกับ router อ่ะครับ
                      หรือว่าลองลบแล้วลงดูอีกทีครับ

Comment

ผมเล่นตัวripเหมือนกันเล่นได้ปกติเพียงแต่เวลาโหลดเข้าเกมช้า

Comment

Working...
                        X