Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิจารณ์ให้หน่อย asus radeon hd3870 // gigabyte 9600gt

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วิจารณ์ให้หน่อย asus radeon hd3870 // gigabyte 9600gt

หาการ์ดจอเอามาเล่นเกมส์หนักๆ อะครับ

พี่ๆคนไหนมีการ์ดรุ่นที่ดีกว่านี้ เอามาเสนอเลยครับ ตอบรับทุกความคิดเห็น

อยากได้ผล เบนมาร์ค ฯลฯ จะเอามาตัดสินใจอ่าครับ

อัดทรุดเลย.....
    ถ้าเล่นเกมส์หนักๆ.....ก็ราคาสูงกว่านี้ จนถึงหลักหมื่น.....ต้องดูว่ามีงบเท่าไหร่

Comment

อยากได้คะแนน การ์ดค่ายไหนก็ได้นะ แต่ดูที่สเป็คคอมครับ ถ้าใช้ อินเทลลาก 4 GHz คะแนนก็แรงมากมายแล้ว

Comment

ให้เลือกดีที่สุดในเงินที่มีครับ

Comment

2 ตัวนั้นผมเลือก HD3870 คับ

Comment

9800GTX+

ปัญหาน้อย

Comment

โทดทีครับให้ข้อมูลไม่ครบ

AMD X2 6000+ 3.1GHz
              ABIT AX78
              KINGSTON 2x1GHz 800Hz
              WD 320Gb 16M 7200rpm
              TAGAN BZ 550W

ว่าแต่จะเอาการ์ดตัวไหนดีอ่า วันนี้อ่านกระทู้ต่างๆมากมายเกี่ยวกับ9800GTX+กับHD4870<<<<<ราคา2ตัวนี้เท่าไหร่หรอครับ

ส่วนงบการ์ดจอของผมก็มีอยู่5000-9000อะครับ

เลือกยากจิง ไหนจะเจอปัญหาไดฟ์เวอร์ของการ์ดแดงอีก หรือจะหาNVIDIAตัวอื่นดี

Comment

ระหว่าง 2 ตัวนี้ ถ้าเป็นประเภทชอบดูคะแนนเทสซื้อ 9600GT ครับ มากกว่า 3870 มากเหมือนกันครับ

Comment

ว่าแต่ Specเครื่องมันเอาการ์ดจอไหวไหมครับ ต้องปรับเปลี่ยนตรงไหนบ้างไหม

ถ้าจะรับการ์ดจอแรงๆ

Comment

4850>9800GTX+>4870...โลด...
                    cpu แรงแล้วไม่ต้องห่วง
                    4850 5800-6500
                    GTX+ 6000-8000
                    4870 9000-11000

Comment

แล้วถ้าไม่คิดเรื่องคะแนนล่ะครับ แต่เอาประสิทธิภาพในการเล่นเกมส์ แล้วผมกลัวปัญหาของไดฟ์เวอร์ด้วยอะครับ

Comment

เน้นเล่นเกมส์ ค่ายเขียวเลย....

Comment

เน้นเล่นเกมเอาเขียวไปเลยครับ ถ้าไม่อยากมีปัญหาจุกจิก

Comment

9800gtx+ กะ 9600gt สองตัวนี้ยี่ห้อไหนดีๆบ้างอะแนะนำหน่อย

Comment

Originally posted by promise55 View Post
                              แล้วถ้าไม่คิดเรื่องคะแนนล่ะครับ แต่เอาประสิทธิภาพในการเล่นเกมส์ แล้วผมกลัวปัญหาของไดฟ์เวอร์ด้วยอะครับ
                              เลิกความคิดคนเก่าๆ ได้แล้วครับเชื่อตัวเอง ผมและคนอื่นใช้ไม่เห็นเป็นไรครับ พูดตรงๆ ของมีประกัน กัวทำไมกะเรื่องไดร์เวอร์

Comment

Working...
                              X