Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูที บอร์ดตัวนี้ใส่ CM V8 แล้วจะติดไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูที บอร์ดตัวนี้ใส่ CM V8 แล้วจะติดไหมครับ

กลัวมานติดกับซิ้งด้านข้างอะครับ ลบกวนผู้ที่ใช้บอร์ดรุ่นนี้แล้วใส่ CM V8 ได้ช่วยเอารูปลงให้หน่อยได้ไหมครับ หรือผู้ที่เคยรองใส่แล้วมั้นติดหรือไม่ติดช่วยบอกทีนะครับ
    บอร์ดรุ่นนี้ครับ GIGABYTE GA-EX58-EXTREME
    Last edited by mooommim; 23 Dec 2008, 20:05:53.

ใส่ได้แต่จะมีขาล๊อคเหรอ

Comment

Originally posted by P3NG View Post
      ใส่ได้แต่จะมีขาล๊อคเหรอ

มีครับ ของผมมีขาล็อก 1366 ให้ครับ
      ขอบคุณครับ

Comment

บอร์ดสวยครับ

Comment

ใส่ได้ 100%

Comment

Working...
          X