Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ การ์ดทำความสะอาด ช่วยตอบด่วน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ การ์ดทำความสะอาด ช่วยตอบด่วน

คือ 2 - 3 วันนี่คอมผมค้าง บ่อยมากๆๆ เเค่เข้ามาจะกดต่อเน็ตก็ค้างเเละ

ผม คล็อก e7200 9*450 ตอนแรกผมคิดว่า มันต้องไม่สเถียรเเน่เลย เลยลองลดดู

เเต่ลดมาก็ยังเป็น ผมมั่วไปมั่วมา เลยลองถอดการ์ดจออก เเล้วบูทเครื่อง จากการกดลองๆๆเเล้ว

แบบไม่เห็นภาพ มันกลับทำงานได้ ลอง รีไปรีมา 10 รอบก็ok ไม่มีอาการค้าง

เลย ลองเช็ค ใช้เสื้อน่ะ =_= เช็ดตรงที่เสียบการ์ดดูเเล้ว ลองเสียบไปบูทใหม่

ก็เลยมาโพสนี้ได้

ผมคิดว่าน่าจะเป็นที่มันสกปรกหรือป่าว เลยอยากรู้ทำความสะอาดยังไง

ยาวไปหน่อยนะครับ ขอโทษทีเดวท่านจะไม่เข้าใจตาม

ดันช่วยตอบที

Comment

ดัน

Comment

Working...
      X