Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนขอE-mailผู้มีฟามรุ้เรื่องHardwareเเละsoftwareหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนขอE-mailผู้มีฟามรุ้เรื่องHardwareเเละsoftwareหน่อยครับ

อยากจะถามปัญหาต่างๆครับ ช่วยด้วยครับ ผมยังเด็ก

โพสถามในนี้ได้เลยครับ และบอกรายละเอียดสเปกคอมด้วย

Comment

โพสถามในนี้เเล้วไม่ค่อยมีคนตอบเลยครับ อยากพูดคุยโดยตรงอ่ะครับ เพราะมีปัญหาที่ต้องเร่งเเก้ไข
      รบกวนขอทีครับ

Comment

คาดว่าจะไม่มีใครอยากบอกแน่นอน คุยในนี้ไปเถอะ

Comment

ไม่มั่นใจ ถ้าให้ไปแล้วตอบไม่ได้นี่แย่เลย 555555+

Comment

ถามในนี้ได้คนช่วยหลายคนครับ หลากความคิดเห็นดีกว่าไปคุยใน msn เพราะบางอย่างเค้าอาจจะไม่รู้ก็ได้

Comment

จัดไป ดันๆ

Comment

ถามในนี้ เอาดีกว่าครับ

Comment

Working...
                X