Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามUPS PCMกับAPC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามUPS PCMกับAPC

PCM Imperial IMD-1000APจ่ายวัตต์แท้รึเปล่าครับ แล้ว APC(BR1000I)นี่มีซ่อม on site รึเปล่าครับ เห็นราคาแล้วต่างกันหลายต่างกันเกือบเท่าตัวเลย

เอา AMP * V จะได้วัตต์แท้คับ แนะนำ APC ดีคับ ทนสุดๆ ประกัน Synnex ยิ่งดีคับ

Comment

pcmก็ดีครับ ผมใช้อยู่ ไฟดับมาหลายครั้งแล้วครับ อิอิ

Comment

APC ต้องรุ่นใหญ่ ถึงจะดี

Comment

ใช้ APC BR1500I อยู่เยี่ยมมากๆ แต่ PCM ตัวที่ว่าผมก็เคยใช้ครับที่สุวรรณภูมิใช้รุ่นนี้แทบทั้งนั้นเลย

Comment

ขอบคุณครับ แล้วAPC มันมีซ่อมถึงที่บ้านแบบของ PCM,Leonics รึเปล่าครับ

Comment

ถ้ามีตังค์ซื้อ ดีหมดอะ.....

Comment

Working...
              X