Announcement

Collapse
No announcement yet.

กาดจอ ATI มานเปงแบบนี้ทุกคนมั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กาดจอ ATI มานเปงแบบนี้ทุกคนมั้ยคับ

ผมใช้4870นะครับ ผมลากไปที่790 แต่เวลาดูในEverest ตรง GPU มานจะกลับไปมาระหว่าง
    500กับ790 ในGPUZ ก็เหมือนกันมานเปงโหมดของมานหรือว่าอย่างไรครับลองเปลี่ยนDriver
    ดูหมดแล้วครับผม

ปกติครับ ค่ายแดงเข้าลด core mem ลงตอน2D ครับผม

Comment

ถ้าอยู่เฉยๆมานขะลดคอลงเพื่อลดความร้อนมั้งถ้าจำไม่ผิด

Comment

กาดจอ เหรอ 5555555+ เขาอ่านว่าอะไรวะ

ผมก็เป็นครับ ยืนยันตามข้างบน 2900XT

Comment

Originally posted by visionnet View Post
          กาดจอ เหรอ 5555555+ เขาอ่านว่าอะไรวะ

ผมก็เป็นครับ ยืนยันตามข้างบน 2900XT
          แหม............เค้าก็พิมพ์ตามความเข้าใจครับ ไม่เน้น ไวยากร อิ อิ

Comment

ตามนั้น โหมดประหยัดพลังงาน

Comment

โหมดประหยัดพลังงาน ไม่ต้องตกใจ แต่กรุณาใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยครับ

Comment

มันเสียแล้วท่าน เอามาให้ผมด่วน....เนียน

Comment

C1E
                  เอะ รึว่าไม่ใช่ เอิ๊ก ๆๆๆ (เนียน)

Comment

Working...
                  X