Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกเคสหน่อยคับท่านเซียน^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกเคสหน่อยคับท่านเซียน^^

มีงบ 2,000-2,500 เกินได้นิโหน่ยคับ

เอาแบบมีรูปหรือลิ้งค์ดูรูป ที่ตั้งร้านที่ขายด้วยอ่ะคับ

อยากได้อลูมิเนียม หรือไม่ต้องก็ได้คับ ขอบคุณคับ

บ้านอยู่แถวไหนคะ 2,000-2,500 อลู
    มีทั่วไปค่ะ

Comment

บางกะปิคับ ดูตะวันนามีพวก Raidmax แต่แฟนเซย์โนอ่ะคับ

เรยอยากให้แนะนำร้านในพันธุ์ทิพย์อ่ะคับ ^^ เอาแบบโดนใจสาวๆอ่ะคับ

Comment

Originally posted by Puijung View Post
        บางกะปิคับ ดูตะวันนามีพวก Raidmax แต่แฟนเซย์โนอ่ะคับ

เรยอยากให้แนะนำร้านในพันธุ์ทิพย์อ่ะคับ ^^ เอาแบบโดนใจสาวๆอ่ะคับ
        พาเขาไปเลือกเลยดีกว่าค่ะ

เพราะต้องอยู่กะเรา เห็นหน้ามันทุกวัน
        ถ้าเอาเคสตั้งไว้เฉยๆไม่ยกไปมา

ไม่ต้องอลูก็ได้นะคะ

*ผู้หญิงอาจชอบใสๆนะคะ ติดไฟสวยๆ
        ตัวน้ำเองยังชอบเลย ^^

Comment

Working...
        X