Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม 9800 GTX+ GIGABYTE

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม 9800 GTX+ GIGABYTE

พอ ดีพรุ้งนี้ว่าจะไปถอย 1024/GF-9800 GTX+ GIGABYTE

ช่วย บอกความเห็นหน่อยว่ามัน Work ไหม หรือ ใครมีบท ทดสอบชอบเอามาแปะให้ดูหน่อยได้ไหมครับ

ขอบคุณมากครับ

เอ๋รู้สึกว่ามีคนเคยถามเช่นกัน จำได้แค่ว่าความเร็วภาพหรือภาพที่ได้นี่แระไม่แน่ใจมันไม่แตกต่างจาก512 MB ในจอ

ขนาดเล็กและเกมส์บางเกมส์ [ถ้าจำไม่ผิดก้อเป็นเกมส์เกี่ยวกะการสร้างยูนิต] แต่จะมีผลดีมากขึ้นในจอ22"+ อ่ะคับ

จำได้แค่นี้แระ ไอ้ผมกะไม่เคยลองซะด้วยแต่อ่านบ่อยเลยจำได้หุหุ

ถ้าท่านชอบก้อเสียตังเลยกะดี แร้วอย่าลืมดูการประกันสินค้าด้วยนะคับ [อ่านมาเค้าเตือนกันบ่อยมาก]

Comment

ความจุมากๆมันทำให้เปิด AA AF เยาะได้ดีกว่าครับ ในกรณีที่ใช้จอเล็กๆนะครับ Work
      512mb เปิด AA AF แบบสะใจไม่ค่อยได้เลย flame ตกเยาะอ่ะ 1024 คงช่วยเรื่องนี้ได้เยาะอยู่

Comment

Working...
      X