Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนใช้ his 4850 ครับ มันมีตัว turbo กับไม่ turboหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนใช้ his 4850 ครับ มันมีตัว turbo กับไม่ turboหรอครับ

บนกล่องของผมมันไม่มีสติ๊กเกอร์ว่า turbo ครับ
    ก็คือตัวธรรมดาหรอครับ

แล้วตัว turbo นี่แรงกว่ามากปะครับ

แล้วของผมเค้าบอกประกัน แอสเท็ก นี่อยู่ที่ไหนหรอครับ (ที่พันทิป) ไม่รูผมฟังชื่อประกันผิดประนะ แต่ประมาณนี้ครับ

ตัวธรรมดาต่างจากตัวTurboไม่มากหลอก เอาตัวธรรมดามาลากเองมันก็แรงกว่าตัวTurboแล้ว

Comment

core ต่างกัน25 นะคับ[รึป่าว] สำหรับของhis แต่เห็นหลายๆท่านฟันธงว่าผลต่างแทบจะมองไม่เห็นอ่ะคับ ก้อคือประมาณว่าได้ภาพที่แตกต่างกัน "อย่างไม่ชัดเจนอ่ะคับ" [แปลไทยเป็นไทยแปลเองงงเองเอิ๊กๆ]

Comment

Strek เคลม ร้าน Cyber อยู่ชั้น 3 ด้านหลัง ตรงข้าม M&D เยื้อง M-Inter ไงระคร๊าบ.......จ้าววววนายยย

Comment

ต่างกัน 50 ครับ 600กับ 650 และมีตัวขึ้นไปอีกตัว 685 ครับ(จำชื่อไม่ได้ เข้าเว็บดูเองละกันท่าน)

Comment

เคยใช้ตัวไม่โบ.......ลาก 680/1150....เล่นเกมส์ ราคาถูกกว่า 300.....ได้เหล้าขาวหลายขวดนะท่าน....อิอิ

Comment

ผมลาก715 / 1180 สบายๆ (ไม่โบครับ)

Comment

555 ตัวไม่โบ

ตกลงตัวไม่โบ นี่ถูกกว่า คุ้มกว่าใช่ปะ

แล้วลากยังไงอะครับทำไม่เป็น ไม่เคยลากการ์ดจอ

ช่วยชี้แนะทางสว่างทีครับ

Comment

Originally posted by choxfighter View Post
                  555 ตัวไม่โบ

ตกลงตัวไม่โบ นี่ถูกกว่า คุ้มกว่าใช่ปะ

แล้วลากยังไงอะครับทำไม่เป็น ไม่เคยลากการ์ดจอ

ช่วยชี้แนะทางสว่างทีครับ
                  ไปลากใน ccc

Comment

แล้ว ccc คือไร อ่า

งง 5555+

เดกใหม่ ขอฝากตัวคร้าบบบ

Comment

ผมไม่ค่อยจาเปน เรื่องนี้ อ่า

Comment

เออ ccc คือไรอ้า

Comment

คะแนนดีกว่ากันนิด
                          ใช้งานจริง ยังไม่รู้เลยว่าตัวใหน TURBO เอิ้กๆๆ

Comment

Working...
                          X