Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีบทสรุป RiseOfTheArgonauts มั่งขอหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีบทสรุป RiseOfTheArgonauts มั่งขอหน่อย

ขอบทสรุปหน่อยคับ

ไม่ต้องใช้ก็ได้นิครับ เลือกตอบตามสีเทพที่เราชอบได้เลย

สีเขียว hermes สกิลดาบ
    สีแดง ares สกิลลูกตุ้ม
    สีทอง apollo สกิลโล่
    สีฟ้า athena สกิลหอก

เลือกตามสีเลยครับเพราะเลือกอันไหนเหตุการณ์จะเหมือนกันเลย ถ้าเลือกเทพองค์ไหนมากๆก็จะได้ point ไปอัพสกิลของเทพองค์นั้นอะครับ ส่วนเควสนั้นมันจะโชว์ในเมนู map อะครับวิ่งตามนั้นได้เลย

Comment

กำลังเล่นอยู่เลยครับ ขอบคุณมาก

Comment

มันมีคอมโบอะไรหรือป่าวครับ หรือเเค่ฟันธรรมดา รุ้เเค่ว่ากดalt+ฟันจะเปนไม้ตาย ผมอัพสกิลจากเทพทุกองค์เลยอ่ะครับ เป็นอะไำรหรือป่าว

Comment

อยากได้พวกเนื้อหาหลักๆจัง

Comment

-*- หลังจากที่เล่นจบแล้วขอบ่นหน่อย

...มินิแม็ปทำไมไม่มี ดูเควสแบบอัตโนมัติมันมีตรงไหนเหรอ

เพื่อนร่วมทีมแทบจะไม่ได้ช่วยอะไรเราเลย

ระบบสกิลแปลกๆ ใช้ได้ไม่ต่อเนื่องเลย

การต่อสู้เป็นไปแบบเนิ้บๆ

แต่โดยรวมก็ถือว่าเล่นเพลินๆได้ในระดับหนึ่ง(แต่เนื้อเรื่องน้ำเน่าไปหน่อย)

ปล นึกว่าจะได้เล่นแบบ TitanQuest หรือ Diablo ซะอีก

Comment

Working...
            X