Announcement

Collapse
No announcement yet.

กล้องวงจรปิดต่อตรงเข้าจอ LCD ได้เลยมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กล้องวงจรปิดต่อตรงเข้าจอ LCD ได้เลยมั้ยครับ

พอดีมีกล้องวงจรปิดต่อกับ TV อยู่ พอดีจะต่อกับ LCD ต้องแปลงยังไงบ้างครับ

รบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ

TV Box มั่ง

Comment

ตามนั้น ใส่ tv tuner external
      ราคาประมาณ 1200-1250 ไม่เกินนี้
      หรือตัวถูกๆ ก็ประมาณ 6-700
      แต่ตัวถูกปรับ reso ได้ประมาณ 800*600
      ที่แย่กว่านั้นคือใช้กะบางยี่ห้อไม่ได้ เช่น benq เจอมาแล้วครับ

ทีนี้ moniter input เราก็เปลี่ยนเป็น av
      จะดูทีวีก็ได้

Comment

ปกติกล้องวงจรปิดมันจามีตัวเก็บภาพขายพร้อมกันด้วยนะคับที่เป็นฮาร์ดดิสเยอะๆอะ

แล้วก็เอาตัวนั้นต่อเข้า LCD อีกทีคับผม

Comment

av to vga

Comment

Working...
          X