Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนอีกครับทุกท่าน ASUS EN9800GT กับ PSU GVIEW 450W

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนอีกครับทุกท่าน ASUS EN9800GT กับ PSU GVIEW 450W

PSU GVIEW 450W ติดเคส PSU ตัวนี้เอา ASUS 3870 DDR4 อยู่ครับแล้วจะเอา ASUS EN9800GT อยู่ไหมครับคือผมจะชื้อมือสองนะครับ และราคา 3700 คุ้มไหมครับ ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยครับ
    Last edited by autawut; 19 Dec 2008, 21:58:11.

ไม่น่าไหวครับ

Comment

เหมือนข้างบน

Comment

กลัว วูบว้าบมา 5000 จะไม่อยู่สิครับ

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
          กลัว วูบว้าบมา 5000 จะไม่อยู่สิครับ
          วูบมาอะไรมันจะพังอะครับ แล้ว DELUX 500W ไหวไหมครับ

Comment

Originally posted by autawut View Post
            วูบมาอะไรมันจะพังอะครับ แล้ว DELUX 500W ไหวไหมครับ
            กัดฟันซื้อ psu ดีดีเลย deluk มาวูวว้าบมาอีก 6000 จะไม่อยู่น่า Psu Wละ2 บาทเสียวๆๆอยู่นะ

Comment

ไหวครับ delux

Comment

ไม่น่ารอด

Comment

อืมมมม หากงบไม่ถึงที่จะเอา iCute ก็เอาRaidmax น่าจะดีกว่าครับ เพิ่มจากdeluxe ไม่กี่ร้อย

Comment

PSU รุ่นนี้เอาอยู่ไหมครับ DeLUX "DLP-34A" 500w ATX12V v2.2 Power Supply 20+4P Retail
                    และรุ่นนี้ละครับ POWER (SATA) 620w. (Box, w/Cable) * Model : DJ cyclone 620 watts (black) ของ Advice เอาอยู่ไหมท่าน

Comment

ถ้าจะเล่นdelux เอาตัว dlp-50a 500w ดีกว่าครับDeLUX "DLP-34A" 500w มัน

Comment

ถ้าจะเล่น delux เอาตัว dlp-50a 500w ดีกว่าครับ ตัวนี้เป็นactive pfc จ่ายไฟดีกว่า DeLUX "DLP-34A" 500w มัน เป็นpassive pfc

Comment

9800GT 3700 บาท ถือว่าคุ้ม.....DeLUX "DLP-34A" 500w ไหวครับ

Comment

delux 500w ติดเคสไม่ไหวนะครับ เครื่องน้องผมใช้ 9500GT ขนาดไม่เสียบไฟยังเอาไม่อยุ่เลย ต้องตัว DLP

Comment

raidmax 530W เป็นคำตอบสุดท้าย

Comment

Working...
                              X