Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้ผมที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้ผมที

ตัวไหนคือภาคจ่ายไฟหรอครับผมสงสัยนานแล้ว
    แล้ว คาปาซิสเตอร์ สีแดงคือดีหรอครับหรือว่าแรงครับไม่รู้เรื่องเลย

ส่วนด้านหลังของการ์ดก็เป็นบริเวณของภาคจ่ายไฟของ GPU และ Ram ครับ อิอิ GPU 3เฟส, Ram 1 เฟส

ไม่มีคนตอบเลย

Comment

ที่ไม่ตอบเพราะไม่รู้ครับ ไม่ใช่ไม่สนใจครับ

Comment

มันอยู่ในซิงค์สีดำๆ นั้นไง

Comment

5555555555555555 ไม่รู้็คับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            มันอยู่ในซิงค์สีดำๆ นั้นไง
            ตามท่านนี้เเละคับ ซิ้งดำนั่นคือซิ้งของภาคจ่ายไฟ

Comment

Working...
            X